nimepata kazi mkoani ...najishauri!!


mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
67
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 67 145
habarini JF

nipo dms nafanya kazi kampuni fulani ya simu.nimepata kibarua kingine kwenye kampuni nyingine ya simu kwa tofauti ya mshahara ya laki 2...i mean ya mkoani imezidi kwa laki 2 mshahara wa apa dar..........wananipa na gari ya kazi!!hardbody...lakini bado naona ugumu kuenda huko meatu...nishaurini niende au nibaki?
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Unamaanisha Dsm ni JIMBO? Kufanya kazi Dsm ulishauriwa na nani? Kwanini asikushauri tena kwenda Meatu?
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,732
Likes
2,176
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,732 2,176 280
Angalia maslahi zaidi,unaweza ukaenda huko na hilo gari lao halafu hakuna hata barabara,social services zipo mbali,but angalia kwanza mazingira ya huko mkoani kwanza halafu ukiona mazuri au mabaya ndo ufanye uamuzi
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Nenda tuu hakuna mbaya
kwani una familia inayokusumbua na inayokufanya wewe kwenda huko
Nenda ni sehemu nzuri sana na nishafika sana kule
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
wewe huko Meatu hakufai bana ..kaa mujini fanya kazi kwa bidii tafuta namna ya kuingiza kipato nje ya mshahara wako ...sitaki hata kusikia yaani tofauti ya laki mbili 2 ,na hiyo gari sio yako binafsi ni ya ofisi..lol we panda daladala .bana ..
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Angalia maslahi zaidi,unaweza ukaenda huko na hilo gari lao halafu hakuna hata barabara,social services zipo mbali,but angalia kwanza mazingira ya huko mkoani kwanza halafu ukiona mazuri au mabaya ndo ufanye uamuzi
Mkuu kuhusu barabara asahau lami kwa muda maana wilaya nzima haina hata meta moja ya lami ila mipango (as u know michakato ya serikali yetu) iko mbioni kujenga barabara mle
Ila huduma nyingine ziko poa hospital ipo polisi, shule na maji yapo
Ila kwa ukame ni noma maana hali ya mkoa wa shinyanga maeneo mengi kipindi cha jua ni kukame mbaya
Na ni karibu kwenda mwanza akitaka good time atakuwa anaenda mwanza
 
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
67
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 67 145
tatizo nashindwa kuelewa kwa nn moyo wangu umekua mzito..........sijafanya maamuz nna siku 3 sasa..sina sababu za msingi saana zaidi ya mchumba ambaye yy analia tu mda wte akiskia naondoka,halinipi shida sana......sasa nitaufahamu vp huo mji?nitakua pia hadi maswa...nahitaji kufahamishwa na wenyej plz
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
habarini JF

nipo dms nafanya kazi kampuni fulani ya simu.nimepata kibarua kingine kwenye kampuni nyingine ya simu kwa tofauti ya mshahara ya laki 2...i mean ya mkoani imezidi kwa laki 2 mshahara wa apa dar..........wananipa na gari ya kazi!!hardbody...lakini bado naona ugumu kuenda huko meatu...nishaurini niende au nibaki?
This is not the right forum!! Unatuyeyusha!!
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
1
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 1 0
Unachoogopa ni nini haswa?if udnt hv any other source of income and yet nt invested anythng u beta leave bongo.dnt wory 2make changes.
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
906
Likes
266
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
906 266 80
Maamuzi ya kufanya kazi DAR au kuondoka yapo mikononi mwako maana kwa uhalisia kila mtu anajua siri ya kazi yake
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,800
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,800 280
habarini JF

nipo dms nafanya kazi kampuni fulani ya simu.nimepata kibarua kingine kwenye kampuni nyingine ya simu kwa tofauti ya mshahara ya laki 2...i mean ya mkoani imezidi kwa laki 2 mshahara wa apa dar..........wananipa na gari ya kazi!!hardbody...lakini bado naona ugumu kuenda huko meatu...nishaurini niende au nibaki?
mmmmh!..mimi napata kigugumizi kidogo kuhusu haya mambo_hv ikiwa kila mtu anataka kufanya kazi dar,arusha,mwanza,mby i.e sehemu nzuri tu,..tunafikiri hizo sehemu zingine nani ataziendeleza kwa kupeleka huduma nzuri pamoja na changamoto mbali mbali,..nafikiri muda umefika wa kwenda popote kwenda kufanya kazi kwa maendeleo ya watanzania...ni mtazamo tu msije nipiga mawe maake mnaokaa na kufanya kazi huko ni kama mmerogwa...njooni huku tabora tuijenge nchi___kuna ndugu zetu huku
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,128
Likes
1,800
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,128 1,800 280
wewe huko Meatu hakufai bana ..kaa mujini fanya kazi kwa bidii tafuta namna ya kuingiza kipato nje ya mshahara wako ...sitaki hata kusikia yaani tofauti ya laki mbili 2 ,na hiyo gari sio yako binafsi ni ya ofisi..lol we panda daladala .bana ..
sasa kama hakufai unataka nani akafanye kazi huko,kama sio mm na ww,...kwani huko dar mbona kuna kero kibao,..foleni,joto,maji ya chunvi na bado shida etc,...kama ni mawe nipigeni bana mmezidi usharobaro usio na maana
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
48
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 48 145
habarini JF

nipo dms nafanya kazi kampuni fulani ya simu.nimepata kibarua kingine kwenye kampuni nyingine ya simu kwa tofauti ya mshahara ya laki 2...i mean ya mkoani imezidi kwa laki 2 mshahara wa apa dar..........wananipa na gari ya kazi!!hardbody...lakini bado naona ugumu kuenda huko meatu...nishaurini niende au nibaki?
Kwani wewe ni mzaramo hadi ung'ang'anie Dar? Kwani Dsm ni nini jamani? Kuna kitu gani cha ziada unachopata ukiwa Dar es Salaam?
 
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
372
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 372 180
habarini JF

nipo dms nafanya kazi kampuni fulani ya simu.nimepata kibarua kingine kwenye kampuni nyingine ya simu kwa tofauti ya mshahara ya laki 2...i mean ya mkoani imezidi kwa laki 2 mshahara wa apa dar..........wananipa na gari ya kazi!!hardbody...lakini bado naona ugumu kuenda huko meatu...nishaurini niende au nibaki?
*angalia maslahi ya kimaisha,na msimamao wa kampuni hiyo na unaweza kwenda huko mkoani alafu kampuni yenyewe ikawa haina future baadae.Alafu maisha ni popote*
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,444
Likes
2,142
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,444 2,142 280
wewe huko Meatu hakufai bana ..kaa mujini fanya kazi kwa bidii tafuta namna ya kuingiza kipato nje ya mshahara wako ...sitaki hata kusikia yaani tofauti ya laki mbili 2 ,na hiyo gari sio yako binafsi ni ya ofisi..lol we panda daladala .bana ..
acha mtazamo hasi wewe laki mbili hiyo ni mshahara wa mtu! kwani Dar ni mbinguni? kwanza kwa mtu anayejua hakuna mji mbaya saizi kama Dar hata uwe na gari lako ni sawa tu na aliye huko meatu kwani mifolen kero za kila namna
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Nenda Meatu.Acha imani kuwa kuwa Dar ndo kila kitu.Mimi nimefanya kazi dar baadae nikaenda mkoa nilifanikiwa zaidi kuliko nilipokuwa dar.Kwa hiyo wewe nenda ipo siku utanikumbuka.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Mkuu unaonyesha wazi jinsi ulivyo na uwezo mdogo wa kufikiri
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Watu wana saka hela mkoani baada ya hapo wanakuja dar.
Nakushauri uende meatu ufanye kazi vyema na wanaweza wao wenyewe wakakurudisha mjini kwa cheo bora zaidi.
Mkoani kuna opportunities nyingi sana kuliko dar.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,389
Likes
4,004
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,389 4,004 280
Mkuu nenda mikoani kuna fursa nyingi za kiuchumi mambo ya kuganda Dar ni ushuzii mtupu hakuna lolote la maana zaidi ya joto kali,foleni,starehe za kijinga,.
 

Forum statistics

Threads 1,215,854
Members 463,433
Posts 28,561,931