Nimepambana na nyati live

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2015
Messages
2,575
Likes
140
Points
160

K 4 LIFE

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2015
2,575 140 160
Wakuu,

Jana nilipambana na nyati ana kwa ana pale Mikumi, nilikua Mikumi nabadili tairi la gari ghafla akanizukia ndipo pakatimka vumbi, nyati ni kifo usiombe uingie kwenye 18 zake, cha ajabu nilishinda fight na nyati akatimua mbio.
 

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,291
Likes
1,781
Points
280

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,291 1,781 280
wakuu jana nilipambana na nyati ana kwa ana pale mikumi, nilikua mikumi nabadili tairi la gari ghafla akanizukia ndipo pakatimka vumbi, nyati ni kifo usiombe uingie kwenye 18 zake, cha ajabu nilishinda fight na nyati akatimua mbio
Mkuu una nyumba hapo mikumi barabarani au? Maana kila siku mikumi hufiki unapokwenda pia hatujui una kwendaa au unarudi?
 

UncleBen

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
9,090
Likes
9,720
Points
280

UncleBen

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
9,090 9,720 280
Haha Yaani heading zako tu najua ni K 4 Life ,hivi unawazaga nini ??

Nyati alishaniulia ndugu yangu akamning'iniza kwenye mapembe ,na alikua na bunduki sasa wewe sijui umepambana nae vipi
 

Forum statistics

Threads 1,189,903
Members 450,860
Posts 27,652,961