Malaya wana haribu sana destiny mzee.
1.Wamebeba energy za watu wengi na hutumika sana rohon directly au indirectly .
2.Kuna ambao ni visu warembo mno na wana mpunga tu, ila wanafanya hivyo ni kama sehemu ya task zao za kiroho.
3. Wengine si malaya kabisa bali ni malaya wa misimu, inakuwa ni sehem ya tambiko au ku please roho flani kuendelea kufanya agano naye, ndio utakuta mtu anajiweka road au viwanja akifanikisha ana agano lake kuwa haonekani tena.
4.Wengine ni vigagula, yupo pale kuiba nyota na vitu vingine kupitia Sex
5.Wengine ni wakusanya sperm, ambazo zinakaz maalum. Unakuta mwongin hata humgongi ila unalal na fisi kichawi unajiona unakula demu mkali.
Wengine wanakusanya hizo condom, kazi inaendelea.
Deal na ishu zako kiroho, utasolve mengi ya mwilini pia.
Sent using
Jamii Forums mobile app