Nimenunua penzi

Nimenunua penzi

Hahah, hapana, mzeee.. Lycana wanahuwezo wa shape shifting, pia feeding yao ni tofauti.

Movie nyingi huwa ni idea zinazo toka kwa watu wenye experience na hayo mambo ya rohoni.

Ndo maana wenzetu wana develop characters kutokea ktk vitu halisi vya rohon, either kuuliza wahusika wawape details na kuomba ushirika wao ktk kudevelop hivi vitu.

Ishu kama idea za kidono, muku, kinkutwe, n. K hutumika mno sema ktk majina tofauti, characters wanapewa nguvu za namna, hiyo. Wabobezi wakionaga hizi vitu wanaelewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
mzee hizo spiritual informations unazipata wapi na mimi nifuatilie?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Malaya wana haribu sana destiny mzee.

1.Wamebeba energy za watu wengi na hutumika sana rohon directly au indirectly .

2.Kuna ambao ni visu warembo mno na wana mpunga tu, ila wanafanya hivyo ni kama sehemu ya task zao za kiroho.

3. Wengine si malaya kabisa bali ni malaya wa misimu, inakuwa ni sehem ya tambiko au ku please roho flani kuendelea kufanya agano naye, ndio utakuta mtu anajiweka road au viwanja akifanikisha ana agano lake kuwa haonekani tena.

4.Wengine ni vigagula, yupo pale kuiba nyota na vitu vingine kupitia Sex

5.Wengine ni wakusanya sperm, ambazo zinakaz maalum. Unakuta mwongin hata humgongi ila unalal na fisi kichawi unajiona unakula demu mkali.

Wengine wanakusanya hizo condom, kazi inaendelea.

Deal na ishu zako kiroho, utasolve mengi ya mwilini pia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona unatutisha kaka.
 
Ila kweli!
Mimi nikitoka kugonga Malaya akili yangu huwa inawaza sana yani I feel guilty,
Itabidi niache tu
 
Aiseee.
Yote yanawezekana.
Ila sio kila malaya anatumika kiroho.Wengine wapo tu kupambana na hali ngumu ya maisha.
Halaf ngoja kwanza, hiv unaposema malaya una maana gani? Maana tusije tukawa tunapata picture kuubwaaa hala mengine tuna ya ignore.
Mfano nimetembea leo na binti wa mzee flan najua kabisa ni mwanafunzi na si girlfrnd wangu..kesho nikatembea na mama amina najua kabisa ni mke wa mtu..kesho kutwa nikatembea na Ana, nikala tunda kimasiahra na najua fika Ana ni demu wa mchiz wangu..hiv hawa nao wanaingia kwenye kundi la malaya???...
Na je hao nao wamebeba hayo ma spiritual energy yanaweza kuharibu destiny yangu kama ilivyoelezwa hapo juu na mkuu PRO 90 ????
Mzee hyo ni zinaa na zinaa ni uchafu..
 
Yaani unaongeza stress badala ya kuziondoa,
Kwahiyo km mabinti hawaaminiki, vp malaya wanaaminika mkuu?
Tulia, tuliza akili, tafuta wa kuendana naye , huko kwa malaya utapoteza destiny ya maisha yako,
Unajichimbia kaburi kwa kila kitu,
Achana na malaya, , ,
Mwombe Mungu kwa imani yako atakuokoa,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Malaya hauzi penzi bali anauza K, coz ni chap chap hamna cha maandalizi wala nini, so hapo sema umenunua K
 
Ukiwa
Malaya wana haribu sana destiny mzee.

1.Wamebeba energy za watu wengi na hutumika sana rohon directly au indirectly .

2.Kuna ambao ni visu warembo mno na wana mpunga tu, ila wanafanya hivyo ni kama sehemu ya task zao za kiroho.

3. Wengine si malaya kabisa bali ni malaya wa misimu, inakuwa ni sehem ya tambiko au ku please roho flani kuendelea kufanya agano naye, ndio utakuta mtu anajiweka road au viwanja akifanikisha ana agano lake kuwa haonekani tena.

4.Wengine ni vigagula, yupo pale kuiba nyota na vitu vingine kupitia Sex

5.Wengine ni wakusanya sperm, ambazo zinakaz maalum. Unakuta mwongin hata humgongi ila unalal na fisi kichawi unajiona unakula demu mkali.

Wengine wanakusanya hizo condom, kazi inaendelea.

Deal na ishu zako kiroho, utasolve mengi ya mwilini pia.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiwa free naomba tuwasiliane PM kuna jambo unisaidie la kiroho
 
Chagua mada moja ya kuongelea basi, mbona umechanganya mambo lukuki? Unasabaisha ishindikane hata kueleweka. Ipi kati ya hizi unazungumzia?

1. Kwa mara ya kwanza umenunua penzi?

2. Una hali ngumu?

3. Visenti ulivyo navyo vinakufanya upoteze mwelekeo?

4. Huna mpenzi wa kuamnika?

5. Unawaza kuoa?

6. Una stress?

7. Umekonda? Au

8. Wasichana hawaaminiki, na wa rika lako ndo pasua kichwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom