Nimemzimikia Binti wa TV ya CITIZEN- Kenya

Nimemzimikia Binti wa TV ya CITIZEN- Kenya

Umenifanya nimkumbuke Femi Oke wa CNN, na sijui sasa hivi yuko wapi!
Ndiye yule aliyekuwa anatangaza hali ya hewa? Mie nilitokea kukipenda kipindi hiki wakati wake kwa sababu yake lol
 
We Lulu,
We Lulu,

Leo umeamua kunijia na kitu cha grey, I like the color for sure.

Halafu nimekuona ukiwa full, juu mpaka chini. Yaani Leo Hipsi ndio nimeziona live, kweli leo 08/03/2012 ndo umezidi kunimaliza wajameni.
 
hivi kwanini wanawake wa kikenya wanapenda mawigi? hawana nywele nzuri??
 
hata mimi mkuu,namzimikia sana LULU hasa sauti yake na mimi nachanganyikiwa sana
 
Mimi hoi bin taabani kwa huyu jamani, sijui ni Mc tu au ni mtangazaji
 

Attachments

  • mandonzaa.jpeg
    mandonzaa.jpeg
    8.6 KB · Views: 347
Wakaka wa jf, mnafuatilia matokeo ya kenya au mafuatilia watangazaji?
Manake naona hapa kila mtu ana wake anaemtamani lol...!
 
Kumbe tuko wengi sana, mimi ananifanya nisiwe na usingizi kabisaaa, ni kama nimekunywa redbull 20. Mimi nimependa kucha zake pamoja na nyusi zake bila ya kusahau nywele pia zinanipagawisha na kunifanya nisiwezekutembea

Aisee huu uchaguzi umeleta mambo! Mimi mwenyewe nimebaki kucheka tu baada ya kuona huu uzi... Tuko wengi aiseee mi usiku kucha naaangalia matoke tu. Teh teh
 
Haha Lulu is married and has a Child.Julie gichuru is married with four children.

Mkiambiwa wake za watu, tunasumbuliwa, mnakuwa wakali!! Hivi mme wake akisikia haya mambo.....akatukana Atapewa BAN humu ndani?
 
hivi kwanini wanawake wa kikenya wanapenda mawigi? hawana nywele nzuri??

Huyu hana wigi wewe,
Kwanza muda wote kavaa ushungi/mtandio Wewe wigi umeliona wapi!???!?
 
l.jpg

Monday, February 11, 2013
- So Kenyans thought that iconic KTN’s Swahili news anchor Lulu Hassan had been poached by Uhuru Kenyatta’s K24; apparently she was offered a more lucrative deal by Citizen TV and dumped the offer by K24.


The ever jovial anchor will be unveiled today and is joining the tightly joined Swahili news department headed by veteran anchor Swaleh Mdoe. Source The Kenyan DAILY POST
 
Kawaida saaaana...
Ulimbukeni tu..
 
Ndiye yule aliyekuwa anatangaza hali ya hewa? Mie nilitokea kukipenda kipindi hiki wakati wake kwa sababu yake lol

Chief, yaani kama ulikuwepo, ndiye mwenyewe hasa. Halafu kuna mwingine pia, alikuwa anaitwa Tumi Makgabo walikuwa wamefanana utadhani pacha, kama hujawaangalia vizuri unaweza kuwachnaganya. WATOTO HAWA BWANA, sijui wako wapi!
 
Back
Top Bottom