MLEVi Mmoja
JF-Expert Member
- Jun 29, 2019
- 8,512
- 15,128
Mtoa mada ni wa kike nadhaniSio mapenzi, wewe ni mbinafsi ( selfish) yani dada wa watu ume mbinua binua wee mpaka labia minora imetepeta alafu siku umekutana na new pussy hata hujaionja bado ukaamua tu X hafai tena kwa matumizi. Nyie ndo mnasababisha wanawake tuwe wachawi. Akuweke kwenye chupa tu maana akili huna.
Sent using Jamii Forums mobile app
Me mwenyewe nilijua ni wa kiume.Aisee nikajua mimi ndio nimekosea maana naona wachangiaji wengi wanajua we wa kiume, nadhani umetumia lugha ngumu kwenye uzi wako ndio maana [emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Nadhani sababu ya kwanza ni kwamba ni wanawake wachache sana wenye ujasiri wa kuleta uzi wa namna hii (japo huko nje mambo ya namna hii tunayafanya sana tu) ndio maana moja kwa moja wadau wamejua ni mwanaume. Sababu ya pili ni lugha aliyotumia...amekisanua, akasepa n.k maneno ya aina hii mara nyingi hutumiwa na jinsia nyingine
Dah bora angekua wa kiume angalau ana uwezo wa kufanya maamuzi. Anajuaje huyu current sio mpita njia tu.
Na mimi ndio hofu yangu hiyo, mbaya zaidi tayari ameshatia doa uhusianoDah bora angekua wa kiume angalau ana uwezo wa kufanya maamuzi. Anajuaje huyu current sio mpita njia tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona wanaume huwa tunawasamehe waki mess up issue kama hizi?Na mimi ndio hofu yangu hiyo, mbaya zaidi tayari ameshatia doa uhusiano
Sent using Jamii Forums mobile app
Sisi tunasamehe ndio lakini nadhani unaelewa hulka ya wanaume...wakishanusa harufu ya usaliti hawajui kitu kinaitwa kusameheMbona wanaume huwa tunawasamehe waki mess up issue kama hizi?
Please my current life partner forgive me huyo ex simuhitaji kimaisha yeye mshikaji tu na best friend, na umsikilize akikuomba umisamehe tuendeleze maisha.
Dah mapenzi jamani mmhhh, hapa naandika lakini huu moto ninaoufeel haulezeki tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Yupi sasa?
Si niliamua kufanya maisha na mpya sema huyu ex nae alishindwa kujiongeza tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
kwann ulimuacha ex wako?? hukuridhika nae sababu ya tamaa zako,
na kwnn umuache ex wako wakti yeye anakuhesabia ww kama mwenzi wa maisha?? ajiongeze vipi sasa wakati hujafunguka kumwambia???
Sent using Jamii Forums mobile app
Weee si ukili kwanza kama ni wa kike usaidiwe,[emoji23][emoji23][emoji23]Mkuu kuacha kuna sababu nyingi, nilipima mambo kadhaa nikamuona hafit tena ndipo nikaanzisha mahusiano mapya
Sent using Jamii Forums mobile app
Nilishakiri Mimi Wa kike mazee!Weee si ukili kwanza kama ni wa kike usaidiwe,[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Huku wataka na huku wataka .....
Unachokitafuta utakipata....