Utaona msg..nikwambie kitu?hutachukia??
kuna mwingine kabla ya huyu nilimtongoza akatick baada ya kunizungusha mda mrefu, alikuwa hajawahi kuniomba hela zaidi ya mimi mwenyewe kujiongeza kumsaidia pale nnapoona inafaa kufanya hivyo (nikaona hapa nimepata kweli, hayupo kwangu kwa ajili ya pesa tu), siku moja tulitoka out nikaspend naye sana, tukaagana wote tukiwa fiti, kesho yake asubuhi akanibipu nikampigia, alionyesha mwenye furaha kuliko siku zote, akasema anaenjoy sana kuwa na mimi na ananishukuru sana kwa kumcare, nilifurahi sana kusikia maneno hayo kutoka kwake, but usiku akaja na story nyingine kabisa, tulianza kuchat conversation yetu ikawa hivi;
Demu: My dear, you know what i have very big problem
Mimi: Pole, tatizo gani?
Demu: Tatizo kubwa sana, it needs money n' your prayers to solve it
Mimi: (niliogopa kuhoji kwamba anahitaji sh. ngapi kulisolve, maana nilihisi anataka 'big money' na kipindi hicho sikuwa vizuri kiukweli) nikaanza kujitetea pale kwamba sahivi siko vizuri na blah blah kibao.
Demu: so sijui itakuwaje maana ni wewe tu ndio msaada wangu, but if i die i promice i'll never forget u
Mimi: Oh don't say that dear unaniogopesha, by the way what's your problem?
Demu: I'll tell u nikifanikiwa kusolve
Mimi: Okey
Demu: Kimya...!!!
(Kuanzia hapo hataki tena mawasiliano na mimi, na sijawahi kusikia kama ana tatizo lolote)