Nimempenda kaka wa x boy wangu


Nenda tu akubokoe, si mdogo mtu kashaachia mzigo? labda alimwambia una machine nzuri. Kwasababu atakununulia gari ili ku speed up action mpe tigo kabisa kabisaaaaaaa!
 
Mama yako pya aljkuwa nalo ndo mana ukazaliwa

Dada usiwe na hasira kwan si wote wanaotoa maon ni lazima uwajibu,na pia nakuomba embu fikiri ck ambayo utatambulishwa kwao tena na kaka wa x boy wako! Kiafrika nadhan utaeleweka vbaya,samahan kama ntakukwaza.
 
aisee watu wana guts hatar, asa huyo mkurya wako akiona hii thread inakuaje???
 
Mbavu zangu.... mvinyo tuu unauza utu wako kwa denda la kumwagaaa.... km jamaa ni muathirika je?
 

Attachments

  • 1399904163565.jpg
    66.1 KB · Views: 103
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…