Nimemaliza taratibu zote September project hii

M-FINANCE

M-FINANCE

Senior Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
100
Points
250
M-FINANCE

M-FINANCE

Senior Member
Joined Aug 19, 2017
100 250
Mkuu riba yako ni kubwa sana, biashara ya hivyo inabidi iwe win win, ili kusudi na wao waweze kupata faida ili warejeshe hela yako bila usumbufu, fix riba then kila la heri.
Asante riba nimeifikiria kupunguza
 
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined
May 5, 2019
Messages
92
Points
95
Fenuchi

Fenuchi

Member
Joined May 5, 2019
92 95
Ndugu zangu pole Na majukum pili pole kwa kuchelewa kwa ndege Yetu kule Canada, pili tusubiri makinikia,

Ila kama nilivyowaambia ninafungua project hii ni maalumu kwa mama ntilie Na watu wa magenge,
Sababu za kuwahusisha hawa ni kwamba wao wanapata hela kila siku Na pili ni watu wanaoitaji mtaji kuendeleza biashara zao,

Nimefurahi sana kuona proposal yangu imepokelewa vema,

Kwakuwa ni mwanzo ngoja nijilipue tu,

Mk

Nitadili Na kuwakopesha akina mama wa mahoteli madogo madogo, Na vijana wa uza genge,

Nimepata watu walio tiyari kupokea mkopo huu , idadi ni 37 nimeshawapata,

Mikopo Na aina ya urejeshaji

Mkopo wangu utakuwa Na riba ya 50% kwa mwezi Na viwango ni kama ifuatavyo

1. 50,000 anarejesha daily sh 2500 ndani ya mwezi mmoja

2. 100,000 anarejesha daily sh 5000 ndani ya mwsezi mmoja

3. 150,000 anarejesha 7500 daily ndani ya mwezi mmoja

4. 200,000 anarejesha 10,000 daily ndani ya mwezi mmoja


Nimefuata utaratibu wote wa usajili, Na nimepata kibali simple tu. Kodi muhim kulipa, sasa nipigane kufungua office niajiri kijana mmoja atakaye kuwa anazunguka kukusanya mrejesho hayo daily nadhan kamshahara ka 350,000 kanamtosha sana,


Zingatia siji kiholela kupigwa hela yangu, niko very strict. Lazima udhaminiwe, Na uweke kitu chenye thataman rehani,

Kwanini nimechagua aina ya urejeshaji uo?


1. Ni friendly haimuumizi mrejeshaji

2.dawa ya Deni ni kulipa taratibu kidogo kidogo sitaki madeni ya mkupuo yatakayoleta shida,

3. Mtu itamufanya awe Na uchungu wa kulipa yote maana makubaliano ni kwamba ukifeli kwa siku ndo mazima Mali yako imeenda hiyo,

4. Nimechagua hao KINA mama maana wanapata hela sana Na hawadhurumu,


Mungu hawabariki,

Jaman uwekezaji muhim

Mkuu na mimi hua naifanya hii biashara naomba muongozo wa kupata vibali vyote vinavyostahiki
 

Forum statistics

Threads 1,336,283
Members 512,585
Posts 32,533,420
Top