Nimemaliza 'kamshahara' ka October 2019 ndani ya siku 2

Nimemaliza 'kamshahara' ka October 2019 ndani ya siku 2

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Salary ni tamu japo ni ndogo...Tunafanya kugawana kasungura kadogo tu kwa ajili ya kuishi.

Mshahara umetoka mchana October 24 , leo hii October 26 hakuna kitu.

'Kamshahara ka serikali' kamekuta madeni kimbwa, ngeu za kutosha dadeki.

Sijui nitatoboaje November 24!!

Kwa kawaida mshahara unatakiwa uishe baada ya siku ngapi wakuu?
 
Salary ni tamu japo ni ndogo...Tunafanya kugawana kasungura kadogo tu kwa ajili ya kuishi.

Mshahara umetoka mchana October 24 , leo hii October 26 hakuna kitu.

'Kamshahara ka serikali' kamekuta madeni kimbwa, ngeu za kutosha dadeki.

Sijui nitatoboaje November 24!!

Kwakawaida mshahara unatakiwa uishe baada ya siku ngapi wakuu?
Acha kupiga kelele kwani hukula kiapo cha uvumilivu kijana mie nimekula na salary advance tayri hapa
 
Hahahhahaahahaaaaaaa mi kuna km ka laki 2 aaafu kuna jamaa ananidai laki 3.5 nilinunua shamba la miti. Bado sjakatoa napiga hesabu ya kutafta laki 1.5 nikamilishe deni. Tunacheka kujiliwaza ila kiukweli hali inatisha sn wakuu
 
Kuisha ndani ya siku 2 so tatizo, bali tatizo ni kama imemalizwa na mambo yasokuwa ya msingi. Mi nakumbuka niliwahi kumaliza hela yangu ya field ndani ya siku 1 [emoji23] lkn sikujuta maana hela yote ilitumika kuongeza assets ambazo zilikuja kunisaidia kwa baadae nilipomaliza chuo.....so tumia but unaitumiaje?
 
Salary ni tamu japo ni ndogo...Tunafanya kugawana kasungura kadogo tu kwa ajili ya kuishi.

Mshahara umetoka mchana October 24 , leo hii October 26 hakuna kitu.

'Kamshahara ka serikali' kamekuta madeni kimbwa, ngeu za kutosha dadeki.

Sijui nitatoboaje November 24!!

Kwa kawaida mshahara unatakiwa uishe baada ya siku ngapi wakuu?
Heri yako wengine tunachukua copy ya salary slip tu....kwa mzigo wa madeni ya bank na makato
 
Salary ni tamu japo ni ndogo...Tunafanya kugawana kasungura kadogo tu kwa ajili ya kuishi.

Mshahara umetoka mchana October 24 , leo hii October 26 hakuna kitu.

'Kamshahara ka serikali' kamekuta madeni kimbwa, ngeu za kutosha dadeki.

Sijui nitatoboaje November 24!!

Kwa kawaida mshahara unatakiwa uishe baada ya siku ngapi wakuu?
Mkuu hafadhali ww mshahara wako umechukua cku 2 wenzio ukitoka nakuisha ni sawa
 
Back
Top Bottom