HAKI KWA WOTE
JF-Expert Member
- Nov 30, 2022
- 2,783
- 2,396
CDM ni makinikia ya CCM hivyo mtu ahami cdm kwenda ccm au ccm lwenda cdm bali anabadirisha ofisi tu.
Hakuna upinzani TZ.
Hakuna upinzani TZ.
Dogo hata Hamas ni wezi. Msaada unaopitia taifa teule kwa wapalestina wenyewe wanaiba.Huwa nashangaa sana kama bado kuna watu wanaota ndoto ya mchana kwamba siku moja CHADEMA itachukua madaraka.
Hata Mbowe anafahamu hilo yupo pale kuhakikisha anapambania ruzuku kidogo maisha yaende.
CHADEMA, CCM wote vibaka tu.
Hamas ni wapigania uhuru na haki.Dogo hata Hamas ni wezi. Msaada unaopitia taifa teule kwa wapalestina wenyewe wanaiba.