Ni miaka mi 5 imepita tokea alivonisaliti na kuamua kuniacha binti huyu mrembo. Ni wiki sasa tunawasiliana na kukumbushana mambo ya zamani na jinsi tulivokuwaga wapenzi, ndio maana hata juzi baada ya hizi mvua za Dar salama kuanza kunyesha zilitibua utaratibu mpaka tukavunja amri ya sita,noted mimi nimeshaoa.
Nakumbuka alinisaliti hadharani bila hata kupepesa macho.Aliniacha nikiwa nasononeka huzuni na sikitiko la muda mrefu tena hata bila kiniambia kisa cha kunisaliti na kwa kipindi chote nilikuwa najiuliza kwa nini alinisaliti, lakini sikupata jibu.Ndipo juzi tulipomaliza kunjunjana nikamuuliza nikitaka kujua ni kitu gani kilicho sababisha aka ni cheat alianza kwa kuniambia unajua Sikununu nilikuwa nakupenda, lakini yule kijana alikuwa handsome sana na wewe ulikuwa kibungo.
Nikavuta pumzi akaendelea nilikuacha kwa vile ulikuwa huna exposure ilikuwa ni right decision by that time najua nilikuumiza sana mpaka Leo nakumbuka kilio chako cha kiume,najisikia raha sana napokumbuka mwanaume wewe uliyekuwa strong na mgumu kwenye maamuzi pale ulipotoa chozi,
Lakini najua nilikupa funzo zuri sana ambalo najua mpaka leo mwanamke hawezi kukusumbua.I see how you live with your wife.Tokea tumeachana nimekuwa situlii na mtu mmoja na kila siku nalia na kujilaumu kwa tukio lile la kukusaliti ile dhambi inanitafuna kila siku naombea siku zirudi nyuma ili niweke mambo sawa lakini ndio haiwezekani,natamani Leo hii ningekuwa mke wako Sikununu najua ulinipenda sana mpaka Leo.
Mimi nikamjibu kwa kumwambia kweli ulifanya maamuzi sahihi maana kipindi chote ambacho tulikuwa pamoja nilikuwaga natafuta namna ya kukuacha but nilikuwa nashindwa cause nilikuwa nakupenda sana so nisingeweza na ningeumia sana, sasa ulipo nicheat nikaona hii ndio tiketi ingawa iliniumiza sana na mpaka Leo nimeoa still I don't believe in real love it is all about destiny.
Maneno ya huyu mrembo yaliuchoma sana moyo wangu lakini lile fukuto la kipindi chote alinitoa moyoni mwangu.