Nimekutana na Shoga FB

Nimekutana na Shoga FB

ndo uzuri wa jf huu watu washabadirisha mada tupo kwengine kabisa ingekuwa huko kwenu fb tungeshangaa ushuhuda hapa kila mtu atasema yake.
 
atafurahi mwenyewe...akisoma humo ndani hakuna kitu watu,watu wanapeana michapo tafautii...nomaa!

Hee hee!asa yeye kaingia mitin ce tufanyeje zaidi ya kustorika!pole zake!
 
Tangu nimehamia jf nimeachana fb kbs na nimeepuka mengi naburudika na kuendelea kuelimika huku jf!pole mwaya!

Alaaa! Ivo eee, subiri siku ukiingia Jg ! Utashangaaje? Huko ndo mpango mzima .
 
why you not other...and u have common friend with him????????????????????
Am not sure about others, let them "Those others" come and share with us
 
Nipo ndani tayari ma dia...umeniandalia nini??

Kama vp anzisha thread yako we Bweg.e, hayo mambo watu huwaga wana PM each others na sio kudandia thread za watu.
Masaburi we.
 
Back
Top Bottom