Mwali
JF-Expert Member
- Nov 9, 2011
- 7,012
- 5,613
Si ile kujua kua Mwali ndio fulani (kwa jina langu halisi)Unavyosema kujua unamaanisha kujuana kiaje labda??
Si ile kujua kua Mwali ndio fulani (kwa jina langu halisi)Unavyosema kujua unamaanisha kujuana kiaje labda??
Ndio unatafuta umaarufu kwa style hiyo?
Hizo tofauti za kuchakachua tu, hamna lolote.Maana kuna kujuana na kufahamiana
Ndio na mimi nilikua nauliza, akiniona atanianzishia thread?Mmh! Kama ndio hivyo nimehairisha kukutana na watu
Ndio na mimi nilikua nauliza, akiniona atanianzishia thread?
Mmh! Kama ndio hivyo nimehairisha kukutana na watu
Underground wa sana, tena wakujificha.kwani wewe ni staz au andagraundiz?
Underground wa sana, tena wakujificha.
Ndio maana mambo ya kuanzishiwa thread yananiletea wasiwasi sasa.
Yupi sasa? maana wewe nae unawatu chungu nzimahe he he, ukubwa jalala.
Natumiwa huku najiona
ila leo niko kwenye good mood.
Hivi umemionea naniliyu?
Ndio na mimi nilikua nauliza, akiniona atanianzishia thread?
angalia sana, kuna watu wana vipapasio kama vya mende.
Husninyo mbona na wewe nimeshakiona sema nikajikausha tu
Kwangu raha ya JF ni anonymity. Tukishaanza kujuana basi tena
Isitoshe, tujuane huko uraiani halafu uje kuanzisha thread about it? Kha!
Yupi sasa? maana wewe nae unawatu chungu nzima
Kama unamaanisha yule person of interest,
nimemuona International, nikamgongea like
(aliongea point, kama kawaida)
Mzima kabisa but najiskia hovyo tu, sina glow, sina shine.atakuja kutuupdate kwenye hii hii thread ya big mama. Mzima wewe?
Mi vya hivo ndio hata siwezi kwenda.Unanikumbusha mtandao flani sitautaja... Ilikuwa raha sana.. Tukaamua tufanye get together.. Tukakutana Mango Garden...
Mara ya pili tukakutana rose Garden... Dah...
Cha ajabu,baada ya mikutano hiyo miwili,na baada ya miezi mitatu baadaye,mtandao ukafungwa!
Hata sijui. alikuwepo leo afternoon,nikikuuliza jua namtafuta personal wangu?
Sijamuona wiki nzima.
Sijui kawa jf by naiti?
Hata sijui. alikuwepo leo afternoon,
akagonga likes kadhaa then akapotea tena.