Nimekopi kule Nikapesti hapa.


SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2011
Messages
1,646
Points
2,000
SIM

SIM

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2011
1,646 2,000
HAYA NDO YALIYOMKUTA BAADA YA KUOMBA AGEUZWE KUWA MWANAMKE>>

Mwanamume mmoja alimuomba Mungu amjalie ageuke kuwa mwanamke,kwa sababu alihisi mke wake anafaidi kubaki nyumbani wakati yeye anapiga kazi masaa kumi mfululizo.

Mungu hakuwa hiyana,asubuhi alipoamka,akaji -kuta tayari amekuwa mwanamke.

Haraka haraka akamtayarishia'mumewe'chai,ili aende kazini,akaogesh -a watoto,akawapa chai na kuwatayarisha kuwapeleka shule.

Wakati anarudi,akapiti -a sokoni kununua mahitaji ya siku.Kufika nyumbani,akaanz -a kusafisha nyumba na kufua nguo.

Wakati anataka kutayarisha chakula,akagund -ua kuwa umeme umekatwa kwa sababu ya deni,ikabidi atoke mbio kwenda kulipa bili ya stima.

Alipotoka kule,wakati wa kwenda kuwachukua watoto ulishafika,ikab -idi apitie shule. Kufika nyumbani,akaanz -a kutayarisha chakula huku watoto wanamlilia njaa.

Kwa ufupi,hadi kufika wakati wa kulala,bado hakuwa hajamaliza kazi zote,ikambidi aingie kitandani hivyo hivyo.

Kitadani nako hakukuwa na kupumzika.'Mume -'alitaka apewe kidogo,hakumkat -alia.

Lakini baada ya kumaliza tu akamuomba Mungu:"Mungu wangu,nimefanya -makosa,kwani kazi anazo fanya mke wangu ni kubwa kuliko nilivyokuwa nikifikiria.Nao -mba unirejeshe katika hali yangu ya zamani."

"Hakuna taabu kiumbe wangu",Mungu alimjibu na kuendelea,"Ombi -lako nimelikubali, lakini itabidi usubiri miezi tisa kwani jana ulipofanya mapenzi na mume wako,ulishika ujauzito!!"
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Uvivu kuisoma, maana ni ndefu we c unajua leo weekend kwanini tuchoshane na me thread mirefu
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Hahahahaha
Tabia haina dawa!

Uvivu kuisoma, maana ni ndefu we c unajua leo weekend kwanini tuchoshane na me thread mirefu
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Duh!
Haya bhana.
 
LEONELL

LEONELL

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
398
Points
195
LEONELL

LEONELL

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
398 195
HAYA NDO YALIYOMKUTA BAADA YA KUOMBA AGEUZWE KUWA MWANAMKE>>

Mwanamume mmoja alimuomba Mungu amjalie ageuke kuwa mwanamke,kwa sababu alihisi mke wake anafaidi kubaki nyumbani wakati yeye anapiga kazi masaa kumi mfululizo.

Mungu hakuwa hiyana,asubuhi alipoamka,akaji -kuta tayari amekuwa mwanamke.

Haraka haraka akamtayarishia'mumewe'chai,ili aende kazini,akaogesh -a watoto,akawapa chai na kuwatayarisha kuwapeleka shule.

Wakati anarudi,akapiti -a sokoni kununua mahitaji ya siku.Kufika nyumbani,akaanz -a kusafisha nyumba na kufua nguo.

Wakati anataka kutayarisha chakula,akagund -ua kuwa umeme umekatwa kwa sababu ya deni,ikabidi atoke mbio kwenda kulipa bili ya stima.

Alipotoka kule,wakati wa kwenda kuwachukua watoto ulishafika,ikab -idi apitie shule. Kufika nyumbani,akaanz -a kutayarisha chakula huku watoto wanamlilia njaa.

Kwa ufupi,hadi kufika wakati wa kulala,bado hakuwa hajamaliza kazi zote,ikambidi aingie kitandani hivyo hivyo.

Kitadani nako hakukuwa na kupumzika.'Mume -'alitaka apewe kidogo,hakumkat -alia.

Lakini baada ya kumaliza tu akamuomba Mungu:"Mungu wangu,nimefanya -makosa,kwani kazi anazo fanya mke wangu ni kubwa kuliko nilivyokuwa nikifikiria.Nao -mba unirejeshe katika hali yangu ya zamani."

"Hakuna taabu kiumbe wangu",Mungu alimjibu na kuendelea,"Ombi -lako nimelikubali, lakini itabidi usubiri miezi tisa kwani jana ulipofanya mapenzi na mume wako,ulishika ujauzito!!"
daaaa ebhana eeeh en mbona umezungumzia upande mmoja tuuuu vipi mkewe alivyogeuka kuwa mwanaume yeye anasemaje kwa upande wake au ni siasa tuuu za women empowerment.....eniweiz ni kichekesho kizuri ingawa hakina maaanA :becky::becky:
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Afu Bishanga kwa nini unapenda kumtaja taja mume wangu?
au ushamtafutia mwanamke?
Na ole wako.
Nakuchinja.
Missing you Madame B! Hukunimisi wewe?
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Missing you Madame B! Hukunimisi wewe?
Mie tena nisikumiss wewe mpenzi wangu wa kiukweli ukweli Arushaone!
Nisipokumiss wewe nim miss nani Jamani?
Afu uko off line mda wote!
Whyyyyyyyy..............!!!!!!!!!!!!
:mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah::mwaaah:
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,505
Members 493,720
Posts 30,792,095
Top