Nimekoma jamani! Hiki chumba ni balaa tupu

Nimekoma jamani! Hiki chumba ni balaa tupu

Natafuta neno la kumwambia asubuhi hadi nakosa. Je nimshukuru kwa ukarimu wake au nimchane live?

Umchane live ye ana kosa gani?? Ndugu yangu.....ndugu yangu......nakuonya kwa dhati, be careful dear!!
 
Vumilia tu my dia. Ni ukarimu tu. Amekuonea huruma ili usipoteze pesa zako kwa kukaa hotelini.
 
kwi! kwi! kwi! mbavu zangu mie!,i wish ningekuona unavyo dance,lakini pole maana binafsi panya nawaogopa sana
 
Kwa mtu muungwana kamwe hawezi fanya hivyo! Yaani akuoneshe chumba alafu akuulize kama kinakufaa?? So na chakula afanye hivyo hivyo?? Dah.......kuishi kwingi aiseee!

umeona eenh?
 
ulale ndani ya gari?!!!!......kwa sentensi yako hiyo inaonesha una haki ya kulalamika,...lakini kumbuka ungeweza kuamka na kuwakamata hao panya mmoja baada ya mwingine,kisha ukakoka moto,ukawachuna vizuri,ukamwamsha mwenyeji wako akupatie chumvi kidogo na pilipili kama atakuwa nayo..........nakuapia,ungetamani asubuhi isifike!
 
Excuse me! Huyo rafiki yako km alikusudia kukufanyia ukarimu angekupisha huko chumbani kwako na huko 'store' akalala yeye.
Kuna kazi nyengine ukikosa kupumzika vizuri at nit hazifanyiki kwa ufanisi.
Pole sn, maisha ni kujifunza, hope nawe umepata kalesson hapo
 
Mkiwa standi umemtaka akutafutie Hotel nzuri

Imefika usiku , Panya + Mbu, Unatamani kulala kwenye Gari, ??????????????

Haija kaa sawa Hiyo Tengeneza upya
 
Back
Top Bottom