Sunshow
JF-Expert Member
- Nov 11, 2011
- 1,140
- 395
Nimekuja zangu kikazi katika mji huu jina kapuni. Baada ya kufika nikapokelewa na rafiki yangu. Tukiwa standi, nilimwambia anisaidie kutafuta hotel nzuri ya kulala na yeye akajibu nisiwe na shaka nitaenda kulala nyumbani kwake. Basi tukaenda hadi nyumbani kwake na baada ya mazungumzo akanipeleka kwenye chumba nitakacholala.
Tukatakiana usiku mwema na yeye kwenda kulala chumbani kwake. Mimi baada tu ya kuzima taa ndipo balaa lilipoanza. Chumba kimejaa panya sijawahi ona! Panya vurugu mtindo mmoja hadi wanataka kunitafuna miguu.
Zaidi ya hapo, chumba kimejaa mbu japo kuna neti lakini kelele za mbu huwezi kulala hata uwe umelewa vipi. Sasa najiuliza hivi huyu rafiki yangu amenifanyia makusudi au ni ukarimu tu maana hapa natamani niende nikalale ndani ya gari.
Tukatakiana usiku mwema na yeye kwenda kulala chumbani kwake. Mimi baada tu ya kuzima taa ndipo balaa lilipoanza. Chumba kimejaa panya sijawahi ona! Panya vurugu mtindo mmoja hadi wanataka kunitafuna miguu.
Zaidi ya hapo, chumba kimejaa mbu japo kuna neti lakini kelele za mbu huwezi kulala hata uwe umelewa vipi. Sasa najiuliza hivi huyu rafiki yangu amenifanyia makusudi au ni ukarimu tu maana hapa natamani niende nikalale ndani ya gari.