Nimekata tamaa, moyo wangu unavuja damu

Nimekata tamaa, moyo wangu unavuja damu

Mtu anayethubutu kuwa Punda anaweza kuthubutu vitu vingi, acha utoto!!!!! umeumia nini sasa?
 
kwa mara ya kwanza Wakati Anaondoka uhusiano wetu ulikuwa Ume break kwahiyo Ilikuwa ni ngumu kujua Kama ni kweli Anakwenda kusoma au la na Mimi niliambiwa tu na Maswahiba Zake kuwa Binti Amesepa Nchi fulani kimasomo.. Sikutaka kuhoji sana kwa kuwa Alikuwa na Maamuzi Yake na tokea Hapo Sikuwahi kuwasiliana nae mpaka nilipopata hii habari.
pole sana ni maumivu ya muda tu ya kibinadamu muombee kwa Mungu katika sala zako ila uendelee na maisha yako usimrudie tena si mtu mzuri kwako na kwa jamii nzima labda aje kutubu baadae madawa ya kulevya ni kitu kibaya sana anaangamiza wengi sana
 
Baada ya kupost vitu sensical kusapoti juhudi za Raisi kupinga wazembezembe kama wewe.. Unakuja lialia kabisa hapa , mtoto wa kiume.

Mnxx.
Achaga uzembe wa mawazo wewe,Mapenzi yanagusa kila nyanja ya maisha president #magufuli mwenyewe anategemea kupata faraja kutoka kwa mkewe ili ayakamue majipu vizuri. Mungu alileta huo msawazo alikuwa na maana yake
 
Maisha ni mapambano, Usikate tamaa.Mungu Kakuepushia mengi huenda nawe ungeangukiwa na jumba bovu. Mshukuru Mungu
 
Wasalaam

Wakuu na wanajukwaa wote.

Nimekaa nyumbani nikiwa nimekosa raha kabisaa. Nimeumia na kuumia sana, sina furaha tena katika maisha yangu kuanzia leo. Mwanamke niliyewahi kumpenda na kuishi naye kwa miaka miwili akaja kuondoka Tanzania akaniaga kuwa anakwenda kusoma Saudi arabia leo nimeliona jina lake kwenye gazeti akiwa ni mmoja wa wanawake waliohukumiwa gerezani miaka tisa kwa kujihusisha na Biashara ya madawa ya kulevya.

Imeniuma na kunichanganya Sana, natamani kumuona, natamani japo niongee nae. Natamani kumuuliza inakuwaje lakini nashindwa pa kuanzia. Nini kilikusibu Shadia mpaka ujiingize Huko? Hayo ndio masomo kweli?

Nimekosa furaha, nimepoteza furaha na sijui kama nitakuwa na furaha kwa kipindi hiki.

Nisamehe Mpenzi wangu huu ndio ukweli.

MOYO WANGU UMEUMIA KUPITA KIASI

mm nikajua amefariki nilitaka nikuonee huruma. Kumbe muuza madawa ya kulevya?!!
Unamhurumia mkeo huwahurumii ndg zetu wanaokota makopo kwasababu ya dawa za kulevya?

Unajua mkeo kesha haribu watu wangapi kwa madawa aliyoyabeba? Akafie mbele tu maana hakuna namna
 
Pole bro, I know what you are passing through!! Pole sana ktk maisha tunapitia mambo mengi xna cha muhim muombe mungu atakusaidia inaonesha ulimpenda xna huyo dem na lazima ujue maisha yanawabadilisha xna watu. Ila dizain inaonesha kama alikuwa mtu wa tamaa so uenda badae angekusumbua so mshukuru mungu kakuepusha nae
 
Kila jambo linalotendeka mungu anamkusudi na ww anakupenda sana hivyo alikuepusha kwa njia hiyo hivyo mshukutu mungu
 
kinachotakiwa ni wewe kumshukuru mungu kukuepusha na huyo jasusi,unataka kuzungumza naye nini tena mkuu,mtoto wa kiume ni lulu sasa hivi inatakiwa utembee kwa kujidai kabisa wanawake wote hawa unamlilia mmoja tu,twende zetu mkuranga weekend tukatafute mashamba

Wasalaam

Wakuu na wanajukwaa wote.

Nimekaa nyumbani nikiwa nimekosa raha kabisaa. Nimeumia na kuumia sana, sina furaha tena katika maisha yangu kuanzia leo. Mwanamke niliyewahi kumpenda na kuishi naye kwa miaka miwili akaja kuondoka Tanzania akaniaga kuwa anakwenda kusoma Saudi arabia leo nimeliona jina lake kwenye gazeti akiwa ni mmoja wa wanawake waliohukumiwa gerezani miaka tisa kwa kujihusisha na Biashara ya madawa ya kulevya.

Imeniuma na kunichanganya Sana, natamani kumuona, natamani japo niongee nae. Natamani kumuuliza inakuwaje lakini nashindwa pa kuanzia. Nini kilikusibu Shadia mpaka ujiingize Huko? Hayo ndio masomo kweli?

Nimekosa furaha, nimepoteza furaha na sijui kama nitakuwa na furaha kwa kipindi hiki.

Nisamehe Mpenzi wangu huu ndio ukweli.

MOYO WANGU UMEUMIA KUPITA KIASI
 
kwa mara ya kwanza Wakati Anaondoka uhusiano wetu ulikuwa Ume break kwahiyo Ilikuwa ni ngumu kujua Kama ni kweli Anakwenda kusoma au la na Mimi niliambiwa tu na Maswahiba Zake kuwa Binti Amesepa Nchi fulani kimasomo.. Sikutaka kuhoji sana kwa kuwa Alikuwa na Maamuzi Yake na tokea Hapo Sikuwahi kuwasiliana nae mpaka nilipopata hii habari.

Sasa kama uhusiano ulisha vunjika na mawasiliano hakuna kinachokuumiza ni nini? unajuaje huenda alipata mbadala wako ndie akamtumbukiza kwenye hiyo biashara kharam? Hebu tafakari!! Ni mawazo yangu tu.
 
Back
Top Bottom