Nimekata tamaa, moyo wangu unavuja damu

Nimekata tamaa, moyo wangu unavuja damu

Miaka miwili pamoja na hukujua wala kuhisi anafanya ishu gani?

Kipindi nipo nae alikuwa ndio amemaliza kinondoni muslim na hata baada ya kuondoka hatukuwa tunawasiliana kwahiyo ilikuwa ni vigumu kujua hilo
 
najikaza sana mkuu lakini hili sikulitegemea na ubaya wake hata wadogo zake walikuwa wanakujua lakini hawakuthubutu kunambia
yote maisha. Hunabudi kusonga mbele na mambo yako najua ni ngumu kwa sasa ila fanya hivyo kaka
 
Wasalaam

wakuu na Wanajukwaa wote..

Nimekaa nyumbani nikiwa nimekosa raha kabisaa.. Nimeumia na kuumia sana... Sina furaha tena katika maisha yangu kuanzia leo... Mwanamke niliyewahi kumpenda na kuishi naye kwa miaka miwili akaja kuondoka Tanzania Akiniaga kuwa anakwenda kusoma Saudi arabia Leo nimeliona Jina lake Kwenye Gazeti akiwa ni Mmoja Wa wanawake Waliohukumiwa Gerezani Miaka Tisa kwa kujihusisha na Biashara Ya Madawa ya Kulevya.

Imeniuma na kunichanganya Sana, natamani kumuona, natamani japo niongee nae. Natamani kumuuliza inakuwaje Lakini nashindwa pa kuanzia. Nini Kilikusibu Shadia mpaka ujiingize Huko? Hayo ndio masomo kweli?

Nimekosa furaha, nimepoteza furaha, na sijui kama nitakuwa na furaha kwa kipindi hiki...

Nisamehe Mpenzi wangu huu ndio ukweli.....

MOYO WANGU UMEUMIA KUPITA KIASI

Lipokee tatizo na baada ya hapo aza hatua za kuwa unafanya nn mkuu, matatizo tumeumbiwa sisi binadam hatuna budi kuyapokea na usijiulize why you?
Be strong man and GOD stand with you
 
Lipokee tatizo na baada ya hapo aza hatua za kuwa unafanya nn mkuu, matatizo tumeumbiwa sisi binadam hatuna budi kuyapokea na usijiulize why you?
Be strong man and GOD stand with you

Ahsante mkuu nimekusoma na kukuelewa
 
kwani wewe si uliniuliza kuhusu Amu au?

Dogo....mie nakupendea hapo tu unaishi kwa ulimwengu wa stori mpaka unaanza kuziamini stori zenyewe......punguza basi hadithi zako humu..zingine zipotezee tu kichwani mwako
 
Dogo....mie nakupendea hapo tu unaishi kwa ulimwengu wa stori mpaka unaanza kuziamini stori zenyewe......punguza basi hadithi zako humu..zingine zipotezee tu kichwani mwako
unahangaika amu na utahangaika sana
 
Alafu jifunze kumshukuru Mungu hujui kakuepushia nini kwa huyo mwanamke mshukuru Mungu
 
Baada ya kupost vitu sensical kusapoti juhudi za Raisi kupinga wazembezembe kama wewe.. Unakuja lialia kabisa hapa , mtoto wa kiume.

Mnxx.
 
Back
Top Bottom