Nimekata tamaa, moyo wangu unavuja damu

Nimekata tamaa, moyo wangu unavuja damu

ok! pole sana naona alikuwa kwenye mchakato wa kutafuta ada ili aweze kumaliza masomo.
 
Wasalaam

Wakuu na wanajukwaa wote..

Nimekaa nyumbani nikiwa nimekosa raha kabisaa.. Nimeumia na kuumia sana... Sina furaha tena katika maisha yangu kuanzia leo... Mwanamke niliyewahi kumpenda na kuishi naye kwa miaka miwili akaja kuondoka Tanzania Akiniaga kuwa anakwenda kusoma Saudi arabia Leo nimeliona Jina lake Kwenye Gazeti akiwa ni mmoja wa wanawake waliohukumiwa Gerezani miaka Tisa kwa kujihusisha na Biashara Ya Madawa ya Kulevya.

Imeniuma na kunichanganya Sana, natamani kumuona, natamani japo niongee nae. Natamani kumuuliza inakuwaje Lakini nashindwa pa kuanzia. Nini Kilikusibu Shadia mpaka ujiingize Huko? Hayo ndio masomo kweli?

Nimekosa furaha, nimepoteza furaha, na sijui kama nitakuwa na furaha kwa kipindi hiki...

Nisamehe Mpenzi wangu huu ndio ukweli.....

MOYO WANGU UMEUMIA KUPITA KIASI

We nawe kupenda mizigo mibovu,Shadya kamaliza wauza magari wote wa Lumumba unakuja kulia humu?halafu akili zenu pia zinafanana,yaani punda anakudanganya hata kusoma vizuri hawezi
 
Tafuta maisha hiyo habari ya kuuzunika kuumia sjui kufanyaje tupambali, mtoto wa kiume pambana na masha yako ukifanikiwa vigezo vilivyosababisha umpende huyo dem vipo hata kwa wanawake wengine lukuki achana na mawazo -
 
We nawe kupenda mizigo mibovu,Shadya kamaliza wauza magari wote wa Lumumba unakuja kulia humu?halafu akili zenu pia zinafanana,yaani punda anakudanganya hata kusoma vizuri hawezi

mkuu wewe ndio wakunieleza vizuri inaonekana unamjua
 
We nawe kupenda mizigo mibovu,Shadya kamaliza wauza magari wote wa Lumumba unakuja kulia humu?halafu akili zenu pia zinafanana,yaani punda anakudanganya hata kusoma vizuri hawezi
mimi niliyekuwa namjua baada Yangu ni Z anto na nasikia jamaa alioa ingawa sikuwa na uhakika kwa kuwa Sikuwepo. Lakini lakusoma hapo napingana na wew
 
Pole sana Ibra inaonekana ulimpenda sana. Ila mshukuru mungu huwezi jua umeepushwa na nini.
 
Hiyo ni ajali kazini muombe. Mungu anaweza akatoka hata kwa msamaha Wa raisi
 
saudi arabia kuna kifungo cha kosa hilo? acha uongo huko ni kubondwa mawe mpaka kufa
 
Back
Top Bottom