harafu? Siwezi kuweka picha yake hapa
najua mkuu na hii sio chai fuatilia mkuu kuna orodha ya Watu waliodakwa na madawa ya kulevya na Kuhukumiwia jina La Shadia lipo hakuna sababu ya kuleta chai kwenye suala kama hili
Wasalaam
Wakuu na wanajukwaa wote..
Nimekaa nyumbani nikiwa nimekosa raha kabisaa.. Nimeumia na kuumia sana... Sina furaha tena katika maisha yangu kuanzia leo... Mwanamke niliyewahi kumpenda na kuishi naye kwa miaka miwili akaja kuondoka Tanzania Akiniaga kuwa anakwenda kusoma Saudi arabia Leo nimeliona Jina lake Kwenye Gazeti akiwa ni mmoja wa wanawake waliohukumiwa Gerezani miaka Tisa kwa kujihusisha na Biashara Ya Madawa ya Kulevya.
Imeniuma na kunichanganya Sana, natamani kumuona, natamani japo niongee nae. Natamani kumuuliza inakuwaje Lakini nashindwa pa kuanzia. Nini Kilikusibu Shadia mpaka ujiingize Huko? Hayo ndio masomo kweli?
Nimekosa furaha, nimepoteza furaha, na sijui kama nitakuwa na furaha kwa kipindi hiki...
Nisamehe Mpenzi wangu huu ndio ukweli.....
MOYO WANGU UMEUMIA KUPITA KIASI
Wasalaam
Wakuu na wanajukwaa wote..
Nimekaa nyumbani nikiwa nimekosa raha kabisaa.. Nimeumia na kuumia sana... Sina furaha tena katika maisha yangu kuanzia leo... Mwanamke niliyewahi kumpenda na kuishi naye kwa miaka miwili akaja kuondoka Tanzania Akiniaga kuwa anakwenda kusoma Saudi arabia Leo nimeliona Jina lake Kwenye Gazeti akiwa ni mmoja wa wanawake waliohukumiwa Gerezani miaka Tisa kwa kujihusisha na Biashara Ya Madawa ya Kulevya.
Imeniuma na kunichanganya Sana, natamani kumuona, natamani japo niongee nae. Natamani kumuuliza inakuwaje Lakini nashindwa pa kuanzia. Nini Kilikusibu Shadia mpaka ujiingize Huko? Hayo ndio masomo kweli?
Nimekosa furaha, nimepoteza furaha, na sijui kama nitakuwa na furaha kwa kipindi hiki...
Nisamehe Mpenzi wangu huu ndio ukweli.....
MOYO WANGU UMEUMIA KUPITA KIASI
ukimfukuza kichaa Aliyevua nguo na Wewe utaonekana Kichaa... Huwa sinunuagi wala kutumia so jaribu kwingine....