Nimekapenda sana haka

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000


Ngoja niione kwa karibu zaidi
 

LexAid

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,936
1,195
Namchukia sana kinana, hivi alikosa biashara ingine

Thubutu...mh.! Kila mtu kagawiwa kitengo chake bana. Wandovu yupo, Wasembe yupo, Wangozi yupo, Msafirish..sorry Mfugaji yupo, MPIGAJI yupo n.k

cc. Mtambuzi[MENTION]majeshi 1981[/MENTION]
 
Last edited by a moderator:

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,649
2,000
Kinana mhujumu uchumi namba one

Kinana ni askari jeshi kwa taaluma, sasa mlitaka ujuzi wa kutumia bunduki autumie wapi kama sio msituni? Ujinga na tamaa ya watawala wetu ndio umeifanya nchi yetu ifike hapo ilipofika!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom