Nimejifungua mtoto wa kiume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimejifungua mtoto wa kiume

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KOKUTONA, Mar 20, 2012.

  1. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ninayo furaha kuwajulisha ili mfurahi nami. Nimepata mtoto wa KIUME, siku ya Jumamosi tar 10/03/2012 alasiri kwa operation.

    It was the happiest moment in my life as God has given me the greatest gift in my life, the precious baby. he is my world, my love, my peace, my everything kwa kweli. Namwomba Mungu anisaidie niwe mama mwema, akaniongoze niweze kumtunza na kumlea kwa maadili.

    Lets celebrate together for the NEW BABY BOY.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    hongera sana koku! Mungu akulelea, mwanao aongezeke kimo na hekima!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hongera mpendwa!


    Mungu akupe hekima na busara uweze kumlea vema mwanao! Awajalie pia afya njema!
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ...yap...kidume icho!Mungu akupe hekima na busara katika kumlea!
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa baba!! Naona unajisikia kama huyo mtoto ni wako peke yako!!!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Baba ahongere kwa lipi? Kashonwa?...
     
  7. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mtaji huooo! Kuzaa sio kazi mama, kazi ni MALEZI,!!
    Strategy 1.Usidekeze mtoto. Jitaidi anavyo kuwa umtengenezee mazingira ya kujua amekosea.
    2. Be transiparance for him, that he can try to correlate with u in diffucult situation i.e. be opening for him.
    3. Compare the nowdayz malezi ya watoto na effects zake, then take as a challages.
    Nakutakia malezi mema.
    Pendekezo langu: Muite jina lenye alaphabeti za mwanzoni...a,b,c d!!
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera sana MADAME, mwanao anaitwa nani
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,475
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kupata mtoto wa kwanza (nadhani) wa kiume.
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,543
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Hongera sana . Mungu awatangulie.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Ameen. Hongera sana kwa kujifungua. nami nitakukumbuka sala zangu ili ahadi hii uliyoiweka kwa mtoto wako ya kuwa mama bora uweze kuitimiza. Nakutakia safari njema ya maisha kati yako wewe na mtoto wako ambayo mmeianza.
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Memo, i wish ningekuwa nafurahia na baba yake. Alinitenda na kunisaliti nikiwa na miezi mi2, then we broke up,so miezi 7 yote nimelea mwenyewe, sikukunwa tumbo, wala hata kubembelezwa, i was all alone. So he is mine, me alone.

    Though siwezi kuacha kumshukuru kwa kunipa kidume cha nguvu. Popote ulipo F. Thanks for your ..... as am the mother of a baby boy. Mungu anisaindie tu niweze kumlea as a will be a single parent.
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Thanks Kaunga.
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Amen SLady, tuombeane tu.
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ameen.
     
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Umeonaeee.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hongera zako kwa kujifungua mtoto wakiume na kutusaidia kupeperusha bendera..
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana B.kwa good advices ambazo nitazifanyia kazi by all the means.
    E je siwezi chagua jina lenye herufi e?
     
  19. S

    Smarty JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    umeanza.,khaa
     
  20. S

    Smarty JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    hongera ma koku..oshubeyo talio mawa..
     
Loading...