Nimeitwa kuanza mafunzo ya jeshi la zimamoto

Nimeitwa kuanza mafunzo ya jeshi la zimamoto

Kwa katiba ipi?
mkuu kwa sheria inayoisimamia hilo jeshi.tafuta mtu wa zimamoto na uhamiaji akuambie amendement ya sheria iliyoifanya kuwa majeshi.kwa sasa sina copy.(nafahamu katiba inatamka idara ila ukweli washabadili sheria zinazoisimamia ) na pia ndio wakati walipobadili kutoka kamishna mkuu kwenda kamishna jenerali hadi kwa magereza
 
HABARI ZA ASUBUHI WAKUU ,JANA NIMEITWA KUANZA MAFUNZO MARA MOJA KATIKA JESHI LA ZIMAMOTO AMBAYO MAOMBI TULITUMA MWAKA JUZI..NILIPOONA UKIMYA NILIAMUA KUANZA MASOMO YA DEGREE YA KWANZA AMBAPO KWA SASA NAINGIA MWAKA WA TATU NA NDIPO WAO WAMETUMA JANA MESEJI KUA NATAKIWA KURIPOTI NOMBENI USHAURI NI PRESPOND MASOMO ILI NIENDE AU NIMALIZE MASOMO ASANTENI.
Kuprespond masomo ndio nin?

Maliza shule Kwanza kazi zipo utatafuta tu
 
Unajua katika imefanyiwa marejeo mengi hata 2008?
Hakuna katiba iliyofanyiwa marekebisho 2008 hakuna ulijualo wewe... Katiba tunaoifahamu sisi ni ile ya 1977 na marekebisho yake ya 2005
1476960879920.jpg
kama inavoonekana hapo juu
 
ushauri wangu mkuu... postpone masomo yako ya chuo nenda kapige mafunzo ya zimamoto... ukimaliza kama utapata ajira moja kwa moja kule ni heri.. ila kama watakuwa wanakuzungusha unakuja kumalizia masomo yako maisha yanaendelea...!!!!
 
k
Hakuna katiba iliyofanyiwa marekebisho 2008 hakuna ulijualo wewe... Katiba tunaoifahamu sisi ni ile ya 1977 na marekebisho yake ya 2005View attachment 421401 kama inavoonekana hapo juu
katiba imempa mamlaka raisi kuanzisha vikosi na majeshi kadri awezavyo au aonavyo inafaa hivyo ukiacha kutaja kwenye katiba kuna sheria nyingi zinazoanzisha taasisi kwa katiba hii zina tumika,marekebisho ya 2005,je sheria iliyoanzisha zimamoto unaijua?imefanyiwa marekebisho lin?
 
Duh!haya tunaendelea na "only in Tanzania"

kuna sheria nyingi za vyombo vya ulinzi na usalama zinatumika na zinafanyiwa marekebisho pasipo kuigusa katiba,katiba imetamka majeshi kadhaa kua ni mandatory ila haijaweka limitation ya kuanzisha vikosi au majeshi
 
Postpone masomo kk ukianza kazi utamalizia,kazi ni ngumu sana alafu mtaani dohhhhhhhh!!!!!!!!!,hili lumba lake balaaa
 
Postpone masomo kk ukianza kazi utamalizia,kazi ni ngumu sana alafu mtaani dohhhhhhhh!!!!!!!!!,hili lumba lake balaaa
 
Habari za asubuhi wakuu ,jana nimeitwa kuanza mafunzo mara moja katika jeshi la zimamoto ambayo maombi tulituma mwaka juzi

Nilipoona ukimya niliamua kuanza masomo ya degree ya kwanza ambapo kwa sasa naingia mwaka wa tatu na ndipo wao wametuma jana meseji kua natakiwa kuripoti nombeni ushauri nihairishe masomo ili niende au nimalize masomo asanteni.


Mi ningeendelea na chuo kabisa, hivi vitu vinavyotokea humu katikati mwa process ni vya tabu tu.
 
Kuchamba kwingi mwisho unatoka na Mavi
1. Jeshi la Polisi
-----------(a) Trafick
----------(b) FFU
2. Jeshi la Zima moto
3. Jeshi la Wananchi
-----------(a) Jeshi la majini (Navy)
-----------(b) Anga (Air Force)
-----------(c) Nchi kavu (Combat)
4. Jeshi la Uhamiaji
5. Jeshi la Kujenga Taifa
6. Jeshi la Magereza
Jeshi la polisi ni a;FFU b;TRAFFICK c;GD
 
Habari za asubuhi wakuu ,jana nimeitwa kuanza mafunzo mara moja katika jeshi la zimamoto ambayo maombi tulituma mwaka juzi

Nilipoona ukimya niliamua kuanza masomo ya degree ya kwanza ambapo kwa sasa naingia mwaka wa tatu na ndipo wao wametuma jana meseji kua natakiwa kuripoti nombeni ushauri nihairishe masomo ili niende au nimalize masomo asanteni.
hali ilivyo sasa.Nakushauri hairisha mwaka wa masomo afu nenda huko ulikoitwa.elimu haina mwisho lkn chance kama io uliyopata n nadra sana kwa sasa.Kumbuka masomo hairisha rasmi usiache kihorela horela
 
Back
Top Bottom