Nimehonga elfu 25 roho inauma sana

Kamuibie hivyo viatu then kauze.wenzako wanawahonga wanawake harafu wanawaibia hizo pesa mwisho wa siku mzigo wanakula bure (just kidding)!
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]umepatikana
 
Umeyataka mwenyewe, anaekupenda kweli angekuambia kabla baada ya kupima na kujua hutashindwa kutoa 25000 Mimi ningemwambia budget hairuhusu nikiwa serious, usikubali kuchotwa na akina Eva ,nafikiri atamueleza shoga wake kwamba nimechuna buzi, msiruhusu hayo mambo waelezeni ukweli akina Eva
 
Acha uongo,..mkoan elf 25 ni hela nying sana,yan hapo dem anakula tena kitimoto na bia,analala lodge,na kesho unampa zawad ya visado vya nyanya na kuku wa kienyeji,na hela nying inabak,..ila daslam nkimnunulia mtoto wine ya robertson tuu pop corn imeisha,siunajua cinema popcorn cha size ya kat tuu 5000
 
Mbona una akili za ajabu ndugu?!

25 elfu tu umekuja kutangaza huku boss?? Halafu mtu anakushtukiza tu umnunulie kitu ilhali mahesabu hayo hukua nayo na wewe unatoa tu??
 
hahahahahaha dah ebwana eeh!
 
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji1] [emoji1]
sifa kuu ya mwanaume ni Kuhonga....wanawake wameumbwa kuhongwa bwanaa,mi hadi najisikia raha kuhonga....ila isiwe vi hela vidogo vidogo...kuhonga kuna raha yake ati...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…