Kunguru wa Manzese
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 12,728
- 18,242
Ukienda job kuna muhuni Leo lazima apewe tunda dawa ya moto ni moto
Shkamoo mama👋🏽
Naam! BI Clinton aliwahi kuhisi hivyo kwa mumewe, akawageuzia kibao wanawake wenzie(Bill Clinton aliepata kuwa rais wa Marekani)Be her slave in a time she will forget at the same time, whenever you do her make her want some more...
Hit her well till she understands that it's the girl you were chatting with that was approaching you and not you approaching her...
Kwa kipindi hiki akili yako ikae mkao wa darasani maana ndo unamjua uhalisia mkeo yukoje... She'll show all her true colors..
Pole.
Ni ajali ya kisiasa hiiSwali, hiyo sex chat ungekuta kwake, je ungemchekea kama alivyofanya yy kukuchekea au kibano au mnuno au ungelipiza kwa mchepuko au au au au
mnazidi kumchanganya......keshazini nje na kafumaniwa...mhurumieniNakazia
Leo anatoa nyapu pole yako,na usiku hutapewa game ukiomba utaambiwa nenda kwa huyo malaya wako,,ha ha ha huku nae akienda kusuguliwa na lile jamaa tolu ili akukomoe [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] [emoji14] 😀 😀 😀
[emoji2][emoji2]mnazidi kumchanganya......keshazini nje na kafumaniwa...mhurumieni
🤣 🤣 🤣 izo zinatokeaga mwanaume mzima sku moja nimemskuma akaanguka nusu afe km kanumbaAmeniwakia kinoma!! In nature mm ni mkali kidogo!! Ila usiku nilikuwa mdogo kama piritoni, yaani alinananisha hadi nikajiona fala na utetezi wangu
Atumie barua mkuuAcha kutumia simu
Duuh...! Wanamtafuna kihasira?...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]