wiseman734
Senior Member
- Apr 29, 2018
- 137
- 210
Wanajamvi nawasalimu.
Ni hivi wife alinipiga ambush simu yangu, niliisahau home asubuhi. Kakuta meseji za sex chat kwenye simu yangu. Kiuhalisia sijawahi Kusex na huyo niliyekuwa nachat naye.
Bali tuna chat kupoteza muda tu! Zaidi ya kuchat sijawahi kumsaliti wife.
Sasa jana amewaka vibaya mno ameniapia kuwa hana imani tena na mimi. Asubuhi ameamka kama hakuna kilichotokea. Anaongea na kucheka vizuri.
Sijui ananiwazia nini
Ushauri wanajamvi!
Ni hivi wife alinipiga ambush simu yangu, niliisahau home asubuhi. Kakuta meseji za sex chat kwenye simu yangu. Kiuhalisia sijawahi Kusex na huyo niliyekuwa nachat naye.
Bali tuna chat kupoteza muda tu! Zaidi ya kuchat sijawahi kumsaliti wife.
Sasa jana amewaka vibaya mno ameniapia kuwa hana imani tena na mimi. Asubuhi ameamka kama hakuna kilichotokea. Anaongea na kucheka vizuri.
Sijui ananiwazia nini
Ushauri wanajamvi!