Nimechoka kupoteza simu!!!!.

Nimechoka kupoteza simu!!!!.

Pawaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Posts
1,349
Reaction score
1,011
Wakuu habari yenu?.
Mi ni mdau mkubwa wa kupoteza simu yaani nimekuwa na tatizo hili mara kwa mara na ndani ya wiki mbili nimepoteza simu 3. Kiukweli hali hii inaniuma sana na inaathiri uchumi wangu hata kama simu ni za laki 2 lakini zinaniuma sana.
Hivyo naombeni mbinu au applications ambazo naweza kuzitumia ku-track simu zikipotea.
Pia kama kuna mtu anaweza nisaidia kuzipata simu zangu zilozopotea ntashukuru sana
 
Dah wewe noma.

Tafuta tuu kamba au vile vidude vya wabibi wanavyofunga shingoni unaifunga maisha yanasonga.

Ila Chunga usije ukapoteza na mke/mpenzi maana unaonekana mzembe and careless.
 
Dah wewe noma.

Tafuta tuu kamba au vile vidude vya wabibi wanavyofunga shingoni unaifunga maisha yanasonga.

Ila Chunga usije ukapoteza na mke/mpenzi maana unaonekana mzembe and careless.
Mkuu sio mzembe sijui tu inakuwaje najikuta tu simu ishapotea hata nidhamilie kuwa sasa basi. Msaada please
 
Wakuu habari yenu?.
Mi ni mdau mkubwa wa kupoteza simu yaani nimekuwa na tatizo hili mara kwa mara na ndani ya wiki mbili nimepoteza simu 3. Kiukweli hali hii inaniuma sana na inaathiri uchumi wangu hata kama simu ni za laki 2 lakini zinaniuma sana.
Hivyo naombeni mbinu au applications ambazo naweza kuzitumia ku-track simu zikipotea.
Pia kama kuna mtu anaweza nisaidia kuzipata simu zangu zilozopotea ntashukuru sana
Unapoteza simu ukiwa ktk hali gani? Ukiwa umelewa au?
Tuanzie hapo kwanza
 
Si kuna mikoba ile ya kuvaa shingoni?
 
unapotezaje simu wakati viroba havipo? au umeingia kwenye ulevi WA gongo
 
Sim 3 ndani ya 2weeks!!! Pole sana. Mkuu huw barabara unaopitaga iko karibu na yule barimi?
 
Back
Top Bottom