Nimebadili mtandao kipendwa kutoka facebook to jamii forums


Mb-one

Mb-one

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
624
Likes
389
Points
80
Mb-one

Mb-one

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
624 389 80
Wana jf,nimeona bora ntumie mda wangu mzuri kwenye mtandao wetu huu kubadilishana mawazo,nimeona FB Haina jipya,hususan mi binafsi napenda kuwa enteprenuer,2shrikiane kujenga Taifa letu Wakuu
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Wana jf,nimeona bora ntumie mda wangu mzuri kwenye mtandao wetu huu kubadilishana mawazo,nimeona FB Haina jipya,hususan mi binafsi napenda kuwa enteprenuer,2shrikiane kujenga Taifa letu Wakuu
Entrepreneur gani hata hujui spelling za neno lenyewe. Wewe ni kilaza tu uliyesahau password yako ya Facebook kwahiyo ukaona ukimbilie huku
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Mkuu, mitandao yote ya kijamii ina umuhimu wake!
 
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
629
Likes
65
Points
45
SILENT ACtOR

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
629 65 45
well said, you are welcome!
 
Mb-one

Mb-one

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
624
Likes
389
Points
80
Mb-one

Mb-one

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
624 389 80
Entrepreneur gani hata hujui spelling za neno lenyewe. Wewe ni kilaza tu uliyesahau password yako ya Facebook kwahiyo ukaona ukimbilie huku
acha hzo,we ndo kilaza hujaelewa hata hii thread inazungumzia nin,nyie ndio hamfai humu ndan ya jukwaa
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
37
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 37 145
Entrepreneur gani hata hujui spelling za neno lenyewe. Wewe ni kilaza tu uliyesahau password yako ya Facebook kwahiyo ukaona ukimbilie huku
Huyu bila shaka ni Mwita25 maana vitabia vyako ni vilevile vya kwenye ID ulokula ban,huyu mgeni humu kwa hyo mkaribishe then muelekeze kama ameenda wrong lakn sio kutumia lugha kali mkuu.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Kweli hujafundwa wewe ..kujua spelling sio kujua/kutokua shughuli na misingi kwa vitendo ya kile unachoenda kukifanya ...mkaribishe ili aweze amini kama alivyokuwa anaambiwa huku ni nyumbani kwa Great thinkers .
Entrepreneur gani hata hujui spelling za neno lenyewe. Wewe ni kilaza tu uliyesahau password yako ya Facebook kwahiyo ukaona ukimbilie huku
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Karibu sana utapata mengi huku ambayo ulikuwa unayakosa kwenye mitandao mingine ya kijamii.Ila usikimbie moja kwa moja ulipokuwa mwanzo kwani unaweza ukapata mengine huko na ukayaleta huku tukaendeleza gurudumu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,341
Members 463,157
Posts 28,544,060