Nimeamua kukinukisha

Nimeamua kukinukisha

Msamehe bure tu huyu jamaa...
Huyu anakunywa za kupima kaokota li chupa huko katia maji eti anakuja kuuzia sura .
Wee huoni anakunywa kahawa tena ya mgogo ile inayozungushwa kutwa nzima? K.vant ina heshima yake wewe angenunua kweli asingeiweka chini hivyo na mazingira hayo ki muonekano hata kama sio yeye anaonekana hapo basi jamaa ni mnywa mataputapu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu anakunywa za kupima kaokota li chupa huko katia maji eti anakuja kuuzia sura .
Wee huoni anakunywa kahawa tena ya mgogo ile inayozungushwa kutwa nzima? K.vant ina heshima yake wewe angenunua kweli asingeiweka chini hivyo na mazingira hayo ki muonekano hata kama sio yeye anaonekana hapo basi jamaa ni mnywa mataputapu

Sent using Jamii Forums mobile app

Namie nakusamehe bure mkuu, hakuna haja ya kubishana sana. Ila nakushauri tu, usipende kumthaminisha mtu usiyemfaham kwa mazingira unayoyaona. Naomba niishie hapo.
 
Nakuja huko ila naanzia mabibo
Babu nataka kuitafuta kisanga ila mvua imebamba huko,sasa mbona juzi kati ulipokuwa calabash hukunistua nije niterezee
Bia[emoji23][emoji23][emoji23]

Ova
 
bonge moja la batiki hilo.
Kahawa ya moto unanyunyizia na vant ni tam kupita maelezo.
Hahah cocktail moja matata sana
Ila kama mtu anaafya mgogoro asijaribu
[emoji23]

Ova
 
Babu nataka kuitafuta kisanga ila mvua imebamba huko,sasa mbona juzi kati ulipokuwa calabash hukunistua nije niterezee
Bia[emoji23][emoji23][emoji23]

Ova
Dah acha tu blaza si unajua nguvu ya nyagi?
 
MAINI NA FIGO LEO WATAJISEMEA HUKO... SEMA KIMEUMANA
 
Back
Top Bottom