Sijaelewa
Hahaha kabisaSafi sana.....
baridi imekuwa kali mm mwenyewe jana nimepiga beer nyingi nina hangover...
nataka nikapate kitu cha supu alafu nalianzisha......kazi zitasubiri kesho
Kwa mazingira hayo na hizo raba huna jeuri ya ya kununua k.vant wewe humo umeweka maji alafu unakunywa kahawa. Yaani kimuonekano hapo wewe unakunywa ile ya kupima.
Labda hiyo kahawa ndio kilevi changu hayo makitu mengine situmiiKaribu dumila
Ova
Pamoja na hilo hata kama picha sio yeye basi kaamua kufurahisha tuu.Ukiamua kujudge kwa kuangalia angle ya picha ilivyopigwa mwenye raba ndiye kapiga hiyo picha au mtu wa pembeni kulia kwa mwenye raba ndiye kapiga picha?
bonge moja la batiki hilo.Vant na gahawa mjomba...moningi....utakuja kufa
Husda ndo hii SasaKwa mazingira hayo na hizo raba huna jeuri ya ya kununua k.vant wewe humo umeweka maji alafu unakunywa kahawa. Yaani kimuonekano hapo wewe unakunywa ile ya kupima.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakuja huko ila naanzia mabibo
Ana unlock codesSijaelewa
Karibu dumila
Ova