Nimeamini sisi UKAWA ni wasaka tonge tu

Nimeamini sisi UKAWA ni wasaka tonge tu

Mkuu Ukawa ni vichwa maji,wanakijua wao ni kuzungusha mikono tu.
Wewe unachojua ni kuzungukia kwa Lugumi, escrow, mabehewa mabovu, kivuko feki, Chenji ya Rada na ya Bunge la katiba , bomba la Gesi , vibali vya sukari kutafuna pesa kisha umejitoa Fahamu na kuona huko ccm hakuna Dhambi ?
 
kwa kweli wewe mleta mada unaonekana wewe ni shoga kama sio basi katka maisha yako ushawai kuingizwa dudum pakunyea kwanini unakosa uzalendo na kuwa shabiki wa mkoloni maccm njaa itakuhuwa gala were!!
 
"Kazi ya chama cha upinzani Tanzania ni kujenga chuki kati ya Serikali na wananchi."- Babu Duni
 
Hahaha,waskaa Tonge
Ila sema wengi wa mambo haya Wapo Dar,mikoani waliisha sahau wanapiga kazi tu
Maana after 5 yrs wengi humu wazee,so lazima ukubali tu usipokubali tafuta nchi ya kwenda kuishi.
Ukijua neno UPINZANI basi hata hupati shida,maana mpinzani hata ukimuambia baba yake mwanaume atasema hapana,hahaha UKAWA ni sheeda
Nyumbu hao. Watakufa kwa kihoro. Hapa kazi tu.
 
Kwahiyo wewe unamtambua LOWASSA au? unadhani kwa style hii lowassa angefanya nini, Tusilete ushabiki wa mpira kwenye maisha ya watu, hadi sasa wafanyakazi hewa elfu 7600. bado unapinga unataka ufanyiwe nini? Huyo KABWE kaharibu mbeya akaondolewa, akaharibu MWANZA napo akaondolewa na kuletwa DAR, huku nako kaharibu,,.sasa anatumbuliwa UNALALAMIKA, hivi nchi hii kwani hakuna wengine wa kuwatumikia wanachi? Ukipinga utumbuaji huu basi wewe hujawahi pata huduma katika ofisi za umma ukaona madudu yao.
Kwani hayo unayoita madudu yametokana na utawala wa serikali ya chama gani? mbona mnakuwa wasaulifu?
 
UKAWA na CCM kama yanga na simba. Mchezaji wa timu pinzani akichemsha,hutetewa na upande wa pili. Rejea kesi ya Kessy (simba) ananavyotetewa na Murro(domo la yanga), huku kwenye siasa ni Kilango,Wilson Kabwe wanavyotetewa na UKAWA.
 
Kwa kweli Sera za UKAWA hazieleweki kwa ss, inabidi wajipange tena wajipange mapema sana! Manake wanazidi kupoteza mvuto daily
 
Habari zenu wanajamii,

Kiukweli mimi nimekuwa nafuatilia sana utendaji wa Rais wetu mpendwa Dr. John Pombe magufuli, kiukweli anayotekeleza ni kama alikuwemo kweme moyo wangu, anatekeleza yale yote ya ukawa kama ukawa ilikusudia kuyafanya endapo ingechaguliwa.

Cha kushangaza na kinachonikera ni vile baadhi ya viongozi wa ukawa wanavyoponda uwajibikaji huu, inaniuma sana ninapoona kiongozi wa ukawa anasimama hadharani na kupinga utumbuaji, sasa najiuliza hivi ukawa hii inamaana kweli?

Kwanini inapinga? Kwani upinzani ni kupinga maendeleo?. Rais alipomtumbua aliyekuwa mkuu wa mkoa, ndugu -Sumaye, Lowassa n.k walipinga na kusema kwanini wasipewe nafasi wachunguzwe?

Pia juzi Kabwe katumbuliwa napo wamelalamika, sasa je, hivi hawa watu wanataka Rais afanye nini? hawaoni kuwa huo utendaji wa mazoea na uzembe na tume za uchunguzi ndizo zilizotufiksha hapa?

Inanikera sana kwakweli, hata humu, wanaharakati wa mitandao ya kijamii kama Yericko Nyerere naye anaposti hoja za kupingana na utumbuaji, hivi ukawa ingefanikiwa kuingia ikulu kumbe wangefanyaje? Kama mambo yenyewe ndo hivi bora kusiwe na upinzani maana tunachanganyana tu.

Kwa kweli nampongeza sana sana rais huyu mheshimiwa John Pombe Magufuli; na kwa unafiki unaooneshwa na ukawa ni dhahiri hawastahili hata kupewa nchi kwa dakika moja ni wanafiki na wasaka tonge tu.
Kilaza wewe.. Hata idd amini alifanya maamuzi yaliyo wafurahisha waganda.. Mbowe na ukawa wana hoja ya msingi.

1. Bunge lionyeshwe
2. Rais atoe rasmi mwongozo wa serikali yake amvapo hajafanya hivyo.
3. Serikali ikome kuingilia bunge
 
Kwa kweli Sera za UKAWA hazieleweki kwa ss, inabidi wajipange tena wajipange mapema sana! Manake wanazidi kupoteza mvuto daily
Wajipange vipi ? Pesa za NIDA , escrow, kivuko feki, mabehewa chakavu, ATC, Chenji ya Rada na Bunge la katiba, uuzaji nyumba za Serikali , Ufujaji pesa NSSF na wizi mwingineo kibao vyote ni ccm kavifanya , Sasa kujipanga kupi unataka ? Lazima hii pesa iludi kwanza ndipo mlete porojo zenu.
 
Wajipange vipi ? Pesa za NIDA , escrow, kivuko feki, mabehewa chakavu, ATC, Chenji ya Rada na Bunge la katiba, uuzaji nyumba za Serikali , Ufujaji pesa NSSF na wizi mwingineo kibao vyote ni ccm kavifanya , Sasa kujipanga kupi unataka ? Lazima hii pesa iludi kwanza ndipo mlete porojo zenu.
we endelea kulalamika wenzako wanafanya mambo, muda wa kulalamika umeisha
 
Magufuli Kama Kidume Atumbue EGMA,EPA,ESCROW,IPTL,LUGUMI,et al
Kawashindwa January aliyetapeli mtaliano Kwa kivuli cha ikulu na Mwakyembe aliyenunua mabehewa chakavu sembuse hao !
 
Uko kama mimi hata ukicheki thread zangu sikuwahi kumfagilia Magufuli uchaguzi uliopita lkn kwa namna anavyochukia rushwa imenipasa niweke pembeni ushabiki wa kisiasa. Naanza kuwaogopa UKAWA.
Utakuwa umepokea Rushwa toka Kwa Lugumi wewe.
 
Mkuu hivi wewe unadhani magufuli ni mjinga kama Lowasa? Jpm hufanya mambo yake kisayansi wala siyo kijinga kama nyie.
Mambo ya kisayansi ni kumlinda Dau wa NSSF aliyezidisha pesa kwenye Ujenzi wa daraja? Kuuza nyumba za Serikali ni mambo ya kisayansi ? Kununua kivuko kibovu cha 1978 Kwa bilion 8 ni mambo ya kisayansi ? Zile bilion 251 zilizopotea Wizara ya Ujenzi Kwa kuwalipa makandarasi hewa ni mambo ya kisayansi ? January alimtapeli Mzungu Kwa kivuli cha ikulu na hapo hapo alipiga bilion 1.7 za kampeni ya ccm ni mambo ya kisayansi ? au kwako sayansi ni kuwalinda kitwanga , Mwakyembe na wenzao waovu wote ? ?
 
Hali imekuwa ngumu Thamani ya shilingi Kwa dola bado inazidi kupishana , hakuna unafuu wowote , sera ya Majipu inatumbua vijipu Uchungu pekee , Bandari ya Dsm imekimbiwa na wateja kutokana na Ofisi zao kukaa zig zaga hawana mpangilio maalum Kama Bandari za Mombasa na Msumbiji , ATC wapo hoi kuna Watumishi wanalipwa mishahara bila kufanya kazi , Safari za nje zipo kimya kimya japo wanatudanganya kuwa zimefutwa kuna mengi yanafanyika nyuma ya pazia huenda nchi ikawa na hali ngumu zaidi kuliko Sasa .
 
Tatizo mtoa mada hujaelewa kuwa ndani ya ukawa kuna wapinzani na wapingaji. Sasa wapingaji wana nguvu kuliko wapinzani, wapingaji wanawaburuza wapinzani.
Wapinzani ni wale wanaojibu hoja kwa hoja, hawa wanauchungu na nchi na wapo kwa maslahi ya watu waliowachagua na taifa kwa ujumla. Wanakosoa inapo bidi na kupongeza inapo bidi na vile wanatoa maelekezo juu nini cha kufanya ili kuokoa taifa.
Wapingaji ni wale ambao wanapinga kila kitu kwa minajili ya itikadi ya vyama vyao (hawa wapo kote ccm na ukawa) hawa ndio wanaoturudisha nyuma, wanaweka mbele maslahi yao binafsi na vyama vyao. hawaangalii maslahi ya waliowachagua wala taifa wanachoangalia mada kaleta nani (wa chama gani) ili apinge au aunge mkono.
 
Habari zenu wanajamii,

Kiukweli mimi nimekuwa nafuatilia sana utendaji wa Rais wetu mpendwa Dr. John Pombe magufuli, kiukweli anayotekeleza ni kama alikuwemo kweme moyo wangu, anatekeleza yale yote ya ukawa kama ukawa ilikusudia kuyafanya endapo ingechaguliwa.

Cha kushangaza na kinachonikera ni vile baadhi ya viongozi wa ukawa wanavyoponda uwajibikaji huu, inaniuma sana ninapoona kiongozi wa ukawa anasimama hadharani na kupinga utumbuaji, sasa najiuliza hivi ukawa hii inamaana kweli?

Kwanini inapinga? Kwani upinzani ni kupinga maendeleo?. Rais alipomtumbua aliyekuwa mkuu wa mkoa, ndugu -Sumaye, Lowassa n.k walipinga na kusema kwanini wasipewe nafasi wachunguzwe?

Pia juzi Kabwe katumbuliwa napo wamelalamika, sasa je, hivi hawa watu wanataka Rais afanye nini? hawaoni kuwa huo utendaji wa mazoea na uzembe na tume za uchunguzi ndizo zilizotufiksha hapa?

Inanikera sana kwakweli, hata humu, wanaharakati wa mitandao ya kijamii kama Yericko Nyerere naye anaposti hoja za kupingana na utumbuaji, hivi ukawa ingefanikiwa kuingia ikulu kumbe wangefanyaje? Kama mambo yenyewe ndo hivi bora kusiwe na upinzani maana tunachanganyana tu.

Kwa kweli nampongeza sana sana rais huyu mheshimiwa John Pombe Magufuli; na kwa unafiki unaooneshwa na ukawa ni dhahiri hawastahili hata kupewa nchi kwa dakika moja ni wanafiki na wasaka tonge tu.
Well said.
 
Ukawa mnaweweseka sana mpaka hii miaka mitano iishe mtakuwa mmetoa sana povu halafu 2020 ndio tunafukia kaburi lenu na kuweka msalaba
 
Back
Top Bottom