Nimeamini: Bora mbeba mabox Ulaya kuliko mshinda ofisini Bongo

Nimeamini: Bora mbeba mabox Ulaya kuliko mshinda ofisini Bongo

Afadhali wabeba mizigo wa hapa bongo kuliko wasomi wa bongo!

Unamaanisha nn bingwa? Mbona wabeba mizigo wa bongo ndo choka mbaya kimaisha kuliko hao wasomi washinda ofisini au mwenzngu unamaana nyingine tofaut na hii niifikiriayo mm!!!
 
Mkuu ndugu dizaini hiyo wapo weeengi sasa ili nafsi yako iwe na amani wasamehe na ukiweza wasaidie kama watu baki na si kama ndugu . Kuna wengine hawana shukrani , unachopaswa kufanya ni kuwasaidia kama una uwezo wa kufanya hivyo hasa kwenye suala la elimu kwa watoto wao. Kama ujuavyo watoto hawana makosa ni uchoyo na ubinafsi wa wazazi.

Kumbuka kwenye familia nyingi mijitu ya hivi haikosekani tena wengine utakuta ni wazazi kabisa hawakujishughulisha na familia zao wao walikua wanaweka heshima baa na kwa nyumba ndogo. Mungu si john kuna watoto wametoka kwa kufluku wenyewe na sasa wapo juu angalia wazazi wanavyokuja juu mara wanataka kufanyiwa hiki au kile. Kuna watoto wanajitoa sana kwa wazazi wao lkn wazazi wamekua mwiba. Nionavyo ni vizuri kuwasamehe , iwapo wanashida wasaidie maana Mungu atakulipa mema na utazidi kufanikiwa.
 
Mkuu ndugu dizaini hiyo wapo weeengi sasa ili nafsi yako iwe na amani wasamehe na ukiweza wasaidie kama watu baki na si kama ndugu . Kuna wengine hawana shukrani , unachopaswa kufanya ni kuwasaidia kama una uwezo wa kufanya hivyo hasa kwenye suala la elimu kwa watoto wao. Kama ujuavyo watoto hawana makosa ni uchoyo na ubinafsi wa wazazi.

Kumbuka kwenye familia nyingi mijitu ya hivi haikosekani tena wengine utakuta ni wazazi kabisa hawakujishughulisha na familia zao wao walikua wanaweka heshima baa na kwa nyumba ndogo. Mungu si john kuna watoto wametoka kwa kufluku wenyewe na sasa wapo juu angalia wazazi wanavyokuja juu mara wanataka kufanyiwa hiki au kile. Kuna watoto wanajitoa sana kwa wazazi wao lkn wazazi wamekua mwiba. Nionavyo ni vizuri kuwasamehe , iwapo wanashida wasaidie maana Mungu atakulipa mema na utazidi kufanikiwa.

Asant sana mkuu Ablessed ndo mana nlikuja uku jukwaani ili nipate ushaur tofaut, afu mi mwenyw nipime kuwa ushaur upi unafaa. Naweza kusema kuwa ww ni m1 kati ya wengi au wote walionshaur vizur. Shukran ndugu
 
Nakushauri usirudi nyuma ktk maamuzi yako wakomeshe vivyo hivyo maana hao ni miongoni mwa wanaoirudisha TZ nyuma kwa ubinafsi na uchoyo....

Kuna waziri namfahamu ni bingwa Wa kujenga heshima bar lakini mchango Wa shule katoa elfu 15.....

Mkuu usijerubunika kwa porojo za samehe na kusahau wala dini..... Wacha wajifunze iwe somo kwa wengine.....


NARUDIA USITHUBUTU KUWA NA HURUMA.

moyo wako ni upi usio na hofu ya mungu wala huruma. geuka unapotazama
 
Lol! asante kwa kuniona........ bala la giza nimelichoka

Nimekuona my dr...kwa hali iliyopo uko ni vigumu sana wa2 kuendelea. Em ngoja nkuvute uku mwanzo wa dunia, ujionee mwenyew jinsi weupe wanavyorahisishia wa2 kuishi vzr na kujiendeleza kimaisha
 
Nimekuona my dr...kwa hali iliyopo uko ni vigumu sana wa2 kuendelea. Em ngoja nkuvute uku mwanzo wa dunia, ujionee mwenyew jinsi weupe wanavyorahisishia wa2 kuishi vzr na kujiendeleza kimaisha

Hivi kuna uwezekano Wa kusoma masters Norway na ukapata kazi huko?
 
You can never be wrong brother, upo right 100%. Watu ukiwa na shida hawajali kabisa ila wanakusubiria ufanikiwe walete bakuli zao. Mimi still nipo chuo, sina mkopo na ninasoma kwa shida kichiz ada yenyewe naunga unga na sina uhakika wa kumaliza kusoma chuo kwa muda coz i expect to postpone studies next year but no one care, Ila ukishafanikiwa kidogo tu kila ndugu atakuja kuomba msaada as if they were preparing you to help them oneday au wali-invest kwenye mafanikio yako. Watakufuata as if they need something in return. Ukijiroga ukawa baba huruma for sure utajilaumu mbeleni au utakua na mafanikio haba kuliko uliyotakiwa kuwa nayo. Na ikitokea ukafall down hao hao ndo watakao anza kukusimanga kwa kutokua mwangalifu na ulichokua nacho, ambacho wao ndo waliokitumia.
 
mkuu nimesema nimetoka ktk ukoo ambao 79% ya ndugu wanauwezo na 21% hatuna uwezo. Kwahiyo hii 79% ya hawa wenye uwezo walishindwa kutusaidia sisi 21% tusikuwa na uwezo mm nkiwa m1 wa walionyimwa msaada huo. Nadhan umenielewa bingwa wangu

Nimekupata mkuu,,ila mambo ya box nayo si mchezo changamoto ni nyingi kaka.
 
Hivi kuna uwezekano Wa kusoma masters Norway na ukapata kazi huko?

Norway vilevile ni pazur kimaisha,ila mi sikuishi pale kutokana mfadhili wangu aliensaidia anaishi hapa UK,so ilibid nimfate nakuamua kuishi hapa moja kwa moja. Nnachoweza kusema hapa ulaya kaz ni nyingi sana,kikubwa uishi kisheria, uwe na m2 wa kukusaidia kupata kaz na uwe mchapakaz mzuri. Kuna wabongo kibao tu ambao hawakumaliza shl ya msingi lkn wanapiga kazi ughaibuni na wnye akili sasahv wanafanya mambo ya mana makwao
 
Nimekupata mkuu,,ila mambo ya box nayo si mchezo changamoto ni nyingi kaka.

Kweli bingwa wangu... Lkn km inavyofahamika, ni kwamba jambo lolote zuri kabla ya kulifikia lzm upitie changamoto flan. Ata Kikwete kabla ya kuwa raisi alipitia changamoto kibao ila hakuvunjika moyo hadi ndoto yake ilipotimia. So unapokuwa na lengo flan usiruhusu changamoto zake zikuvunje moyo. We pambana utafika tu
 
Nimekuona my dr...kwa hali iliyopo uko ni vigumu sana wa2 kuendelea. Em ngoja nkuvute uku mwanzo wa dunia, ujionee mwenyew jinsi weupe wanavyorahisishia wa2 kuishi vzr na kujiendeleza kimaisha

waiting...
 
You can never be wrong brother, upo right 100%. Watu ukiwa na shida hawajali kabisa ila wanakusubiria ufanikiwe walete bakuli zao. Mimi still nipo chuo, sina mkopo na ninasoma kwa shida kichiz ada yenyewe naunga unga na sina uhakika wa kumaliza kusoma chuo kwa muda coz i expect to postpone studies next year but no one care, Ila ukishafanikiwa kidogo tu kila ndugu atakuja kuomba msaada as if they were preparing you to help them oneday au wali-invest kwenye mafanikio yako. Watakufuata as if they need something in return. Ukijiroga ukawa baba huruma for sure utajilaumu mbeleni au utakua na mafanikio haba kuliko uliyotakiwa kuwa nayo. Na ikitokea ukafall down hao hao ndo watakao anza kukusimanga kwa kutokua mwangalifu na ulichokua nacho, ambacho wao ndo waliokitumia.

Mkuu ndugu wa aina hii huwa wanachangia umasikin ktk familia kwa kutokuwa na msaada kwa wenzao. Fikiria m2 anauwezo wa kukusomesha au kukutafutia kaz lkn umapomfata kumuomba akusaidie ki1 kati ya hayo mawili anakataa kukusaidia... Then baadae ukifaiti kivyako na kupata maisha utaona anaanza kukusogelea ili ulichokitafuta m2mie wote. But wenzetu wazungu hawaishi like this, they r helping each other yan m1 akipata anampa na mungine ili na yeye awe nacho, ndio maana wengi wanaishi vzr. Dah waafrika noma sana
 
Norway vilevile ni pazur kimaisha,ila mi sikuishi pale kutokana mfadhili wangu aliensaidia anaishi hapa UK,so ilibid nimfate nakuamua kuishi hapa moja kwa moja. Nnachoweza kusema hapa ulaya kaz ni nyingi sana,kikubwa uishi kisheria, uwe na m2 wa kukusaidia kupata kaz na uwe mchapakaz mzuri. Kuna wabongo kibao tu ambao hawakumaliza shl ya msingi lkn wanapiga kazi ughaibuni na wnye akili sasahv wanafanya mambo ya mana makwao

Labourer haitaki shule, wala box 😀😀😀
 
Kweli bingwa wangu... Lkn km inavyofahamika, ni kwamba jambo lolote zuri kabla ya kulifikia lzm upitie changamoto flan. Ata Kikwete kabla ya kuwa raisi alipitia changamoto kibao ila hakuvunjika moyo hadi ndoto yake ilipotimia. So unapokuwa na lengo flan usiruhusu changamoto zake zikuvunje moyo. We pambana utafika tu

Sawa kaka ni kweli.
 
Back
Top Bottom