Nimeachwa tena, sijui tatizo langu ni nini?

Nimeachwa tena, sijui tatizo langu ni nini?

Mimi nashauri uchukue mapumziko halafu ujiangalie, ujifanyie tathmini.

Kama unavyodai ni kweli kwamba unaitwa 'mzuri na wengi', sijui uko 'charming', 'intelligent' na kadhalika, halafu kwa wakati huo huo ushatoswa mara tano....kuna kitu hapo.

Tuanze na hilo la uzuri. Wewe mwenyewe unajionaje? Unajiona uko mzuri? Au watu huwa wanakuambia tu uko mzuri kwa lengo la kukufurahisha tu na si kwamba wanakuwa wanamaanisha kweli? Maana huku mitaani bana ni kama huwa hakuna mwanamke mbaya. Na saa ingine wanaume huwa wanapenda tu kusifia wanawake kama jadi tu, na si kwamba wanasifia kweli kwa dhati kutoka moyoni.

Kwenye suala la usafi ukoje? Unajiona uko msafi vya kutosha? Manake unaweza kweli ukawa unavutia kwa sura na kimaumbile lakini ikija kwenye usafi wa mwili na kinywa, hakuna kitu. Hakuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya uzuri wa sura na maumbile na usafi wa hali ya juu wa mwili na kinywa.

Na wakati mwingine mtu unaweza kabisa ukadhani kwamba wewe ni msafi kweli lakini ukakutana na mtu mwingine [kama mimi kwa mfano] ambaye viwango vyake vya usafi viko juu sana na ukaonekana hukidhi viwango.

Halafu, hili suala la usafi ni sensitive sana. Sijui hata unaanza anzaje kumwambia mtu kwamba aongeze usafi kwenye kitu au jambo fulani. Matokeo yake unakuta mtu anatoa tu sababu zisizo na kichwa wala miguu za kuachana na wewe lakini kumbe anakuwa kashindwa kuvumilia mazoea yako ya usafi.

Sasa nikuulize: Je, unanuka kikwapa? Huwa unanyoa kikwapa chako? Usafi wa kinywa je? Huwa una-floss? Kama una-floss, huwa unafanya hivyo mara ngapi kwa siku? Unapiga mswaki mara ngapi kwa siku? Na je, huwa unapiga mswaki kwa usahihi au huwa unasugua tu meno? Je, huwa unakwangua ulimi wako? Kama huwa unakwangua, huwa unaukwangua mara ngapi na huwa unaukwanguaje?

Je, kitumbua nacho ni kisafi? Manake isije wewe ukawa unaona unakisafisha vya kutosha huku hao wenzio wanaona hukisafishi vya kutosha na wanashindwa wakuambieje. Halafu, ubora wake ukoje..? Manake yawezekana pia kisiwe na ubora unaokidhi viwango vya hao jamaa watano waliokutosa..... The Boss....

Je, una mazoea ya kujichokonoa pua hadharani bila kutumia tissue paper? Manake kwa bongo watu hawaoni kabisa haya kujichokonoa pua zao na kuanza kufikicha fikicha wanayoyatoa humo puani utadhani play-doh.

Pumzika, jiangalie, jifanyie tathmini, jirekebishe pale unapoona labda kuna dosari.
 
Last edited by a moderator:
Pole sana, kumpenda mtu sana ni vizur sana ila kumuonyesha kuwa ww ni dhaifu kwake ni kosa kimapenzi. Kwa sababu ni watu wachache sana wanaojua thaman ya kupendwa.
Ila pia jaribu kujichunguza pengne kuna kitu kinakusababishia unaachwa sana.
 
Maybe try to change your partner selection strategy? E.g. I have been told its always good to date 2 levels below yourself because
  • You can get away with being your unique self ( be it smart, independent, gold digger, or ditzy) a lot more in such situations
  • You are going to be the main object of affection and the person whose say matters within the relationship 90% of the times
 
Fursa hii, mimi huwa siachi hata ukirudi asubuhi nakuhug tu, karibu. Teh teh teh.
 
Pole sana, kupitia maelezo yako nimeliona tatizo ambalo nahisi ndiyo sababu ya haya.

Hauwi mwanamke halisi wa maisha halisi ya Eva. Hili tatizo kubwa sana kwa mabinti wengi siku hizi. Ndiyo maana kuolewa kumepungua na kuumizana kumeongezeka.

Wanawake wengi wasasa wanadhani kuwa na elimu, akili, uzuri ndiyo sababu za kuwa wife material nooo mnakosea sana.

Mwanamke anatakiwa kuwa Eva, mwenye harufu halisi ya uanamke ( siyo harufu mnuso)

Nipm namba zako tujenge wasap. Sina nia mbaya nawe, niko married japo naweza chepuka.
 
Mapenzi ni matamu sana hasa ukiwa na mtu Akupendae. Lakini mapenzi Hayo hayo Hugeuka Maumivu pale unapohisi kwako hayaendi Sawa. Kuachwa katika Mapenzi Huwa Hakukosi sababu na Sio mpaka Iwe sababu kubwa hata ndogo tu inaweza Kuharibu mahusiano Yako.

Kudeka, kucare na kutoa penzi tamu kwa Umpendae haiwezi kuwa sababu ya Kutoachwa, Je Umejiuliza kuwa wewe ni mke bora mwenye kumudu majukumu katika Ndoa?

Je Ameshawahi kukwambia kuwa Unastahili kuwa mke?

Je katika Mahusiano Yako Hasa Mwanzo wa Mahusiano Huwa Unakuwa mtu wa Namna ipi?

Unajiweka vipi kwa mara ya kwanza hasa pale unapotongozwa?

Kama Majibu Ya Maswali niliokuuliza Ni Yes basi Kuna kitu Ambacho kipo ndani Ambacho hao Wanaume Wanashindwa Kukwambia.....

Kuitwa Au Kuambiwa Wewe ni Mrembo Hakukupi Uhakika wa 100% kuwa Unapendwa Wengine Ni Sifa tu ili kukushawishi katika Kuipata Papuchi.....

USHAURI

Usilie katika mapenzi eti kwasababu umeachwa, tambua wewe Sio wa kwanza Au wa Pili kuachwa. Wapo wanaolia na kuumia kuliko wewe lakini bado hawajakata tamaa... Simama Imara Kama Mwanamke mwenye Ujasiri... Jipe Muda Wa kujifikiria na Kutafakali Hatua Sahihi Za Kuchukua Kabla Hujapenda tena.

Wakati Mwingine Mungu Ana Majaribu Yake na Pia naamini Ipo Siku Utapata mwanaume Sahihi na Atakae kupenda na kukusahaurisha kila kilichotokea Maisha Yako.

JIAMINI NA UTAMBUE KUWA HUWEZI KUIONA AU KUJUA THAMANI YA MAPENZI BILA KUUMIZWA
 
Panya ni janga la kitaifa.
Mkuu, hata mimi nimehisi hapa ndiyo penye tatizo, bahati mbaya mwanaume aliyekwenda jando hawezi kumwambia mwanamke anayegegedana naye kwamba unatoa harufu ya panya aliyekufa wiki moja iliyopita.
 
Mimi nashauri uchukue mapumziko halafu ujiangalie, ujifanyie tathmini.

Kwenye suala la usafi ukoje? Unajiona uko msafi vya kutosha? Manake unaweza kweli ukawa unavutia kwa sura na kimaumbile lakini ikija kwenye usafi wa mwili na kinywa, hakuna kitu. Hakuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya uzuri wa sura na maumbile na usafi wa hali ya juu wa mwili na kinywa.

Halafu, hili suala la usafi ni sensitive sana. Sijui hata unaanza anzaje kumwambia mtu kwamba aongeze usafi kwenye kitu au jambo fulani. Matokeo yake unakuta mtu anatoa tu sababu zisizo na kichwa wala miguu za kuachana na wewe lakini kumbe anakuwa kashindwa kuvumilia mazoea yako ya usafi.

This makes a lotta sense. Couldn't have said it better.
 
Hi All,

Jamani honestly nina stress acha tu.

Nataka nitumie jioni hii online walau nipunguze mawazo mana hata ubusy wa kazi haupunguzi maumivu ya mapenzi.

Story ni nimeachwa tena, yes, ni jambo limejirudia sanaa maishani mwangu kiasi kwamba nishasali sana na ninaendelea kuomba Mungu anisaidie.

Hii ni mara ya 5 naachwa, kama kuacha mtu nimeacha only mara 1.

Am the type of woman ninayeitwa mzuri na wengi, charming, intelligent nk.

Sawa kama binadamu nina kasoro lakini naamini zinaweza vumilika, sioni kama nina anything extreme.
Umri mid 20's,elimu chuo
Kinachoniliza jmn ,nilikua na uhusiano mzuri sana kama mwaka hivi na mwanaume nnaeshindwa msahau mpaka sasa,kama baada ya miezi 6 alipunguza sana mawasiliano,nikavumilia badae nkaona nimuite tuongee anambie tatzo ni nini,
Kweli tuliongea na alisema wazi hana tatzo na mimi,yuko tu off mood so anataka tu muda ajitafakari,mhhh inaumiza lakin nilipata relief kdogo nkamwambia sawa d,ntakuwepo kwa ajili yako,yeye tangu siku hyo yuko kimyaa,hajibu msg hapokei simu nk,jibu la ukimya linaumiza jmn acha tu,
Imepita miez 4 sasa hanitafuti wala nini,mara 2 nilipata hasira sana nkamjibu vibaya nilimwambia ukimya huu ni ujinga hatuwezi endesha mahusiano hivi,
Siku hio akasema mi na yeye basi tuwe marafiki,nikishaumia sana iliniumiza zaidi lakini nkasema yatosha God knows i tried ,na mi sijamtafta zaidi ya mwezi sasa najiuguza,
Ishu ni hii trend ya kuachwa,mpaka lini,tatzo ni nini,nimechoka hii hali,
Sijawah achana na mtu kwa ugomvi mkubwa,niliemuacha once several tyms nilishamuomba msamaha if ts karma i paid the price niliachwa na wawili baada yake,wanaoniacha wanasemaga tu ur so beautiful and still young bla bla,ts not u ts me,wengine distance inavunja mahusiano bila sababu, nk...
I don't get it,tatzo langu nini hasa
Nimepoteza apetite ya mapenzi kabisa,mana naachwa najipa moyo namove on naachwa tena khahh,
Ukiniambia kupenda saivi ni jambo impossible kwangu
MY BEHAVIOUR KWNY MAHUSIANO
Jmn sijisifu but ni mtu ninaependa mwanaume mmoja in a time,sio ombaomba japo naweza omba hela nikiwa na shida like 3,4 times a year,(sijui ni mara chache au nyingi),najali,nacare,napika,nampa mapenzi ,namuuguza akiugua,namsikiliza,namheshimu,mambo ya massage na madeko yote nnayojua,siko desperate,sijawah zungumzia ndoa japo i may give some hints,inshort am a total woman n i let him be the man,
Hakuna alowahi ntajia any shortcoming nirekebishe mana huwa nauliza jmn nmekukosea nini japo niweke sawa ,wanasema hamna,pls assist nina maumivu makali kila nikiwaza nimeachika tena

Njoo kwangu tuliwazane coz hata Mimi nimeachwa kimya kimya
 
Kuna mtu mi ninampango wa kumuacha soon, no reason gana tatizo, haniombi hela maana anajitosheleza, ananipa mapenzi anyatime, anafanya chochote ninachonwagiza kufanya, anajiheshimu, ni mzuri sana, msafi sana, classic, 22 years. Lakini nahisi siwezi kumake naye future just that so naona bora nisimtotezee muda. Nimeshaanzana kupunguza mawasiliano, asiponitafta simtafti, nitafuata na kutokujibu sms, baadae call. Mwisho bye bye
 
Utetezi wako wa kuwa mzuri na mwenye akili tutauthibitishaje ikiwa huonekani wala hutumii jina halisi? Lazima kutakuwa na jambo. Wakorofi wote ndio huwa walalamishi
 
Jasusi,
Jibu ni HAKUNA. Nimetumia herufi kubwa kuonyesha msisitizo. Mimi simwelewi mtu yeyeto atakayesifia hawa akina Ole naiko maana yote hayo wanayoita makosa, wataalam, wanaharakati na hata Baba yao Nyerere waliyasema wakati wanataka kuuza benki ya NBC lakini 20% percent ikawaziba masikio. Leo eti wanasema wamegundua walifanya makosa upuuzi gani huu.
Lordtical_Jnr,
Very confusing indeed. Huyu jamaa anadai kazi yao TIC ni kuvutia wawekezaji halafu anajikita kwenye kuelezea mafanikio ya uwekezaji. Hizo zingine ni kelele tulizozoea kuzisikia kila siku wakitaka kuhalalisha mafanikio hewa ya zoezi lao la ugenishaji. Kudai tu mabenki yamefanikiwa wakati huduma zake hazina msaada kwa Mtanzania kufanikiwa kwake kuna maana gani? Tunaangalia faida za ugenishaji huu kwa upande wa faida wanayotengeneza au kwa jinsi wanavyoweza msaidia Mtanzania wa kawaida?

Mmmmmh....
 
Mahsiano meng ynvunjka kwa7bu ya minor mistakes na m2 anakuwa hna future na ww minor mistakes ndio znzotengnza compound mistake vimakosa vidogo vidogo m2 ankuona hwjtmbui atkuvumilia hd ln anaona mtsumbuana tu in long run anaona ni bora mapema muachane bas love inafind its way
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom