Nimeachwa na mke, kwa sababu sina hela

Nimeachwa na mke, kwa sababu sina hela

Yaani mwanamke saivi akupende hivi hivi tu mkuu labda awe denti tena wa O level
Lakini hawa wengine wote wanataka mtu mwenye uhakika wa maisha yaani hela haswaa isiyo ya ma wenge
 
Kuachwa kwasababu huna pesa ni baraka,itumie vizuri hiyo baraka wewe ni tajiri mtarajiwa kazi kwako
 
usikubali izi shauli za kuwa utafute pesa kwanza ndio upendwe na mwanamke kwa sababu ukioa aliekupndea pesa ipo siku atakuzoea na kukuon wakawaida tu coz anakuwa kashazoea hela zako atanza kukuletea mazarau wew mwisho wa siku ndoa inakuwa ndoano.

utaanza kuja jukwaani umu tena kupmba ushauri mke wako kabadilika.
Kwakuwa atakuwa na pesa ataoa mwingine mwingine mkali zaidi yake
 
Tafuta pesa huo ndio mwisho wa nyodo, ngebe, na gubu..... Sasa we kaa lialia hapa na utalia sana
 
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.
Uzuri wanawake wako wengi siku hizi. Ukiangalia ratio kati ya wanaume na wanawake, wanaume tuko wachache na soko limefura sasa wanawake wanatafuta wanaume na hawapati. Yule aliyekuacha anaingia kwenye kinyanganyilo hicho. Kwa hiyo kijana tulia, tafuta pesa na utaona utitiri wa wanawake wanakufuata. Sasa ni muda wako kuchagua mwanamke anayekufaa. Usiuzunike wala
 
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.
Yaani unajikubali kabisa na umaskini wako.? Fanya kazi , tafuta hela uishangaze dunia.
 
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.
Sidhani kama pesa ni kigezo cha kuachwa, inaweza kuwa kwa kiasi kidogo au kutokujiamini kwako umehisi kukosa kwako pesa kumepelekea uachwe lakini uhalisia ikawa mwanamke hajakupenda kwa dhati tu.
Wapo wanaume hawana pesa na wanapendwa tu na mifano ipo mingi sana..
Tafuta mnaependana mtasaidiana maisha usilazimishe asiekupenda utaumia bure ukihisi kukosa pesa ndio sababu...
 
Pole sana bahat nzuri umeshajua sababu bas tafta hyo hela ukiipata mtafte tena
 
Nitafute nkukonekti na mganga toka morogoro gairo ndani huko anakupa utajir fasta sharti kupiga show mara 2 kwa mwez na mkeo.
Nichek utantoa buku 20 tu ya kiunganishi matini
 
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.

Mkuu hujaachwa na wala usijisikie mpweke,fahamu wazi mungu anakupenda saaana,kwasbb umeijua tabia yake huyo mkeo,
Huenda ungekua tajiri angekufanyia njia yoyote akutoe duniani kwa uroho na tamaa zake za pesa
Mungu amekuepusha nae,tena achana nae wanawake wamejaa kila kona,kata mti panda mti ipo siku utapata mke mwenye kheri na wewe sio huyo nungayembe anaekujali kwa kitu sio kwa moyo wa dhati
 
Huyo hakuwa mke bali mjasilia ndoa. Bahati yako amekuacha , la sivyo angekuwa anapigwa mipini huku unaona.
 
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.
Ohhhh....
Pole sana chief.
Kama vipi nikupe namba ya huyu binti na yeye ameachwa kwasababu anamiliki miradi ya uwanja wa ndege na hifadhi mpya wanyama huko kandani ziwa...
tapatalk_1561982137162.jpeg
 
Back
Top Bottom