Nimeachwa na mke, kwa sababu sina hela

Nimeachwa na mke, kwa sababu sina hela

Forget
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.
 
Tafuta pesa na mpenzi kwa pamoja ndipo utamjua kama anakupenda kutoka moyoni.
Ila ukitafuta pesa pekee zitapendwa pesa zako tu. Ila ukizipata umkumbuke alokupenda bila pesa, siyo ushobokee wengine.
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.
 
Wekeza. Hasira zako kwenye kutafuta pesa. Hiyo ndio chance maana kakupunguzia mzigo. Pambana kama unakufa kesho. Ukipata mafanikio utamuona akirud na misamaha mingi
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.
 
usikubali izi shauli za kuwa utafute pesa kwanza ndio upendwe na mwanamke kwa sababu ukioa aliekupndea pesa ipo siku atakuzoea na kukuon wakawaida tu coz anakuwa kashazoea hela zako atanza kukuletea mazarau wew mwisho wa siku ndoa inakuwa ndoano.

utaanza kuja jukwaani umu tena kupmba ushauri mke wako kabadilika.
Ukioa kuachana hairuhusiwi?
 
Mkuu kumbe mapenzi bila hela hayaendi,nimeamini..
Usiamin hivo, mwanamke n kiumbe
kingine!

Kuna kajamaa kauza urembo tu kalianza kudate na mke wa mfanya biashara mkubwa tu hapa mjini.

Huwezi jua mwanamke anahtaji nini kwako. Kimubwa n kuomba Mungu umpate alie sahihi kwako.
 
Nawasalim,
Moyo unasononeka sijapata wakunifariji,ila naamini humu kuna watu wana mioyo ya upendo.
Nawakaribisha sana.Natamani siku moja nipate mwanamke atakae nipenda mimi kama mimi nikiwa na umasikini wangu huu.

Kama mwanamke ni chapati ongea na Azam, ila Kama wanazaliwa na wanadamu hayupo wa aina hiyo.... tafuta pesa
 
Tafuta hela acha kulalama mkuu! Hivi huoni diamond anavobadilisha watoto wa level ya Distinction au A class na wanampenda balaaa akiwaacha full michozi lakini kipindi hio anauza mitumba hata vi chenchede au viswaswadu vya mtaani vilikua vinampita hiviiii!!😊
 
Back
Top Bottom