NIMEACHWA LEO TAREHE 7/9/2019

Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,343
2,000
Pole sana...


Cc: mahondaw
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,220
2,000
Unafanya kazi Arusha?.
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
14,481
2,000
Wala usijali.

Give it time.

Hiyo tarehe utaiona ya kawaida sana and with time utasahau.

Kwa sasa skilizia tu maumivu. Kama umeamua kuumia.
 
walitola

walitola

JF-Expert Member
Nov 28, 2014
2,886
2,000
ukiona ivyo mpinzani wako kashachukua jicho
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
10,940
2,000
Mie niliachwa tarehe 7/2/2016 siku ya jumapili

Mwakani tukumbushane hizo tarehe basi ili tusheherekee miaka kadhaa ya uhuru
Bibie waonaje ukiwa nami binadamu nisiejua kuacha...?
Tena nisie mashaka Kama mla mbatata,nitakujaza furaha isiyo mashaka,si tu chochote utapata Bali hata kuacha hutataka!,si kwasababu ya makwata Bali utamu matata.
Ndimi wako wakili,hata usifikiri
Nipe yako asili,usiku nikusitiri.
 
Top Bottom