Nimeachana na mke wangu

Pole sana wanawake wengine ni zigo la m.avi au gunia la chunvi. Tunaoa ili tuishi kwa amani sio magonvi. Hatua nzuri umechukua
 
Mimba imekua kama sehemu ya kujiendekezea ili kutimiza mambo ambayo wazazi hawajakufanyia kwenu [emoji23]eti homoni

Homoni gani bwanaa homoni zina react mwilini sio zinatuma udongo sijui pweza...
Mimba imekua kama sehemu ya kujiendekezea ili kutimiza mambo ambayo wazazi hawajakufanyia kwenu [emoji23]eti homoni

Homoni gani bwanaa homoni zina react mwilini sio zinatuma udongo sijui pweza...
Ngoja waje watakuambia hujawah pata mimba
 
Icho n kipindi cha mpito.... Wengi tumeyapitia hayo.... jitahidi kua Mwanaume Acha uvulana.... mpe nafasi kubwa ya yeye kuongea anataka uweje, kuliko wewe unavotaka aweje. Inasumbua lkn inavumilika.

Zaidi Hongera sana kutokuficha swala lako, Kama hakuna kingine ulichoficha juu ya Chanzo cha mgogoro. Hope mgogoro wenu umekwisha kupitia ushauri uliopewa ktk hili jukwaa, kila la kheri
 

Daah sawa mkuu nimekuelewa shukrani
 
Basi kama ni hivyo unatakiwa upime, kama ugomvi wenu wakati hajabeba mimba ulikuwa wa kawaida badi mvumilie tu atarudi kwenye hali yake ya kawaida baada ya kujifungua!

Sawa mkuu
 
Una umri gani?,si umesema mkeo ni mjamzito?,wenye ujauzito ndio changamoto zao,akihljifungua atatulia
 

Sawa mkuu nimekuelewa shukrani
 

[emoji16][emoji16]
 
Mwanamke ni watu watatu tofauti katika mwili mmoja!!
1: Akiwa hivi kawaida.
2: Akiwa mwezini.
3: Akiwa Mjamzito!

Jitahidi Sana kumuelewa mwenzio unayeishi nae!

Sawa mkuu
 

Sawa Mkewangu shukrani
 
Kama hakuwa hivyo kabla basi ni mimba inamsumbua. Ungesubiri kwanza ajifungue ndo ufanye maamuzi. Pole lakini...

Sawa madam sio mbaya lakin everything it’s gonne be okay
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…