G Mpoleeee Senior Member Joined Feb 9, 2012 Posts 153 Reaction score 16 Feb 9, 2012 Thread starter #61 Amyner said: hehehe kweli nimejionea mwaya... Sasa kuwa makini usijemwagiwa tindikali bure... Click to expand... hakuna wa kunpata kwa tindkali! Hapa brek ya watu wenye vihere here!
Amyner said: hehehe kweli nimejionea mwaya... Sasa kuwa makini usijemwagiwa tindikali bure... Click to expand... hakuna wa kunpata kwa tindkali! Hapa brek ya watu wenye vihere here!
G Mpoleeee Senior Member Joined Feb 9, 2012 Posts 153 Reaction score 16 Feb 9, 2012 Thread starter #62 MAMMAMIA said: Nitaongoza maandamano kwa PW kudai Golden aondolewe ban. Click to expand... tafahdali mwaya roho inauma kweli!
MAMMAMIA said: Nitaongoza maandamano kwa PW kudai Golden aondolewe ban. Click to expand... tafahdali mwaya roho inauma kweli!
G Mpoleeee Senior Member Joined Feb 9, 2012 Posts 153 Reaction score 16 Feb 9, 2012 Thread starter #63 gambachovu said: Pole sana kwa kummiss pacha wako.. Ila mind yake,kama si mind yake,mdomo wake,kama si mdomo wake,basi vidole vyake.... Ni Questionable!!! Mweke chini,umwelekeze.. Najua atakuelewa.. Click to expand... mbona utadhan hata mm nimeshndwa kkuelewa?
gambachovu said: Pole sana kwa kummiss pacha wako.. Ila mind yake,kama si mind yake,mdomo wake,kama si mdomo wake,basi vidole vyake.... Ni Questionable!!! Mweke chini,umwelekeze.. Najua atakuelewa.. Click to expand... mbona utadhan hata mm nimeshndwa kkuelewa?
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Feb 9, 2012 #64 Mabagala said: G mpolee hujaandika bongo flava kweli kwenye pepa yako? Click to expand... hahaha atakuwa alichora samaki
Mabagala said: G mpolee hujaandika bongo flava kweli kwenye pepa yako? Click to expand... hahaha atakuwa alichora samaki
dubu JF-Expert Member Joined Oct 18, 2011 Posts 3,502 Reaction score 3,486 Feb 9, 2012 #65 Kabakabana said: hahaha atakuwa alichora samaki Click to expand... heshima yako mkuu.
Da Pretty JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 3,059 Reaction score 1,154 Feb 10, 2012 #66 G Mpoleeee said: yaaaani hata cielew dada. Kuna mod atakua na bifu na wivu na mm sbb Invisible alilala kwangu wk 1 kumfundsha IT. Click to expand... Ukiwa muongo uwe na kumbukumbu, mara umeshajisahau?
G Mpoleeee said: yaaaani hata cielew dada. Kuna mod atakua na bifu na wivu na mm sbb Invisible alilala kwangu wk 1 kumfundsha IT. Click to expand... Ukiwa muongo uwe na kumbukumbu, mara umeshajisahau?
Leonard Robert JF-Expert Member Joined Apr 22, 2011 Posts 11,150 Reaction score 7,416 Feb 10, 2012 #67 g mpolee na mwita25 wanafanana ati!
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,985 Feb 10, 2012 #68 Kwani unauza kwa kilo ama kwa hatua? Na mie unipimie basi GM, aaah! Wifi sijui anapona lini mie siwezi kuwinga vikuku! G Mpoleeee said: ongeza moja na nusu utapata na ulimi pia. Click to expand...
Kwani unauza kwa kilo ama kwa hatua? Na mie unipimie basi GM, aaah! Wifi sijui anapona lini mie siwezi kuwinga vikuku! G Mpoleeee said: ongeza moja na nusu utapata na ulimi pia. Click to expand...