Nilizaa na mke wa mtu, anataka kunidhulumu mtoto

Nilizaa na mke wa mtu, anataka kunidhulumu mtoto

Tupo wengi kumbe... mie nilimpa mimba kisha akaolewa... Kila nikipiga picha sipati miaka ijayo itakuwaje
 
Mwana wacha uboya huna mtoto hapo, wewe mwenyewe umekiri mtoto anafanana na mama yake hivyo huyo siyo wako unachunwa tu ndezi wewe.
 
Wadau wa humu jf habari za harakati na mapigo ya ada za january hii

Niende kwenye topic moja kwa moja... nilizaa na mke wa mtu tena wa rafiki yangu kwa siri na kwa makubaliano kwamba akifikia umri fulani wa kujitambua mama yake atafanye whatever possible kum-link na mie baba yake halisi.

Mtoto anafanana na mama yake ila ni wangu kabisaa na matumizi nimekuwa ninatoa kwa siri na mara moja moja tunapashaga kipolo. Sasa kila nikimwingizia swala la mtoto wangu anilink ananikwepa.

Nawaza nimpeleke ima ustawi wa jamii au mahakamani au labda niende kwa sangoma kusaka haki yangu but kabla ya yote nikaona scenario hii niiweke humu MMU naamini kuna wajuzi wa mambo mnisaidie.

NAWASILISHA
Acha ujinga..utamuhaRibia mwenzio familia yake.. amani ya familia ni kila kitu bro.. We unaanzaje kuwaacha mijanammke yote barabarani halafu unaenda kupanda mbegu ktk shamba lisilo lako???
 
Wadau wa humu jf habari za harakati na mapigo ya ada za january hii

Niende kwenye topic moja kwa moja... nilizaa na mke wa mtu tena wa rafiki yangu kwa siri na kwa makubaliano kwamba akifikia umri fulani wa kujitambua mama yake atafanye whatever possible kum-link na mie baba yake halisi.

Mtoto anafanana na mama yake ila ni wangu kabisaa na matumizi nimekuwa ninatoa kwa siri na mara moja moja tunapashaga kipolo. Sasa kila nikimwingizia swala la mtoto wangu anilink ananikwepa.

Nawaza nimpeleke ima ustawi wa jamii au mahakamani au labda niende kwa sangoma kusaka haki yangu but kabla ya yote nikaona scenario hii niiweke humu MMU naamini kuna wajuzi wa mambo mnisaidie.

NAWASILISHA
Kama ulizaa na mke wa mtu basi hata huyo mtoto si wako ni wa mtu.
 
Unapochukua mtoto kuna hatari ukaacha marinda.. kupanga ni kuchagua
 
Wadau wa humu jf habari za harakati na mapigo ya ada za january hii

Niende kwenye topic moja kwa moja... nilizaa na mke wa mtu tena wa rafiki yangu kwa siri na kwa makubaliano kwamba akifikia umri fulani wa kujitambua mama yake atafanye whatever possible kum-link na mie baba yake halisi.

Mtoto anafanana na mama yake ila ni wangu kabisaa na matumizi nimekuwa ninatoa kwa siri na mara moja moja tunapashaga kipolo. Sasa kila nikimwingizia swala la mtoto wangu anilink ananikwepa.

Nawaza nimpeleke ima ustawi wa jamii au mahakamani au labda niende kwa sangoma kusaka haki yangu but kabla ya yote nikaona scenario hii niiweke humu MMU naamini kuna wajuzi wa mambo mnisaidie.

NAWASILISHA
Kweli we huna akili kabisa
 
Wadau wa humu jf habari za harakati na mapigo ya ada za january hii

Niende kwenye topic moja kwa moja... nilizaa na mke wa mtu tena wa rafiki yangu kwa siri na kwa makubaliano kwamba akifikia umri fulani wa kujitambua mama yake atafanye whatever possible kum-link na mie baba yake halisi.

Mtoto anafanana na mama yake ila ni wangu kabisaa na matumizi nimekuwa ninatoa kwa siri na mara moja moja tunapashaga kipolo. Sasa kila nikimwingizia swala la mtoto wangu anilink ananikwepa.

Nawaza nimpeleke ima ustawi wa jamii au mahakamani au labda niende kwa sangoma kusaka haki yangu but kabla ya yote nikaona scenario hii niiweke humu MMU naamini kuna wajuzi wa mambo mnisaidie.

NAWASILISHA
We hamnazo kweli! Umefanya dhambi kubwa ya kuzini na mke wa mtu kisha unataka kujianika kwaa jamii kuwa ulilifanya? Jiweke katika nafasi ya huyo mume mwenzio. Ungekubali ujinga huo??
 
Kitanda hakizai haramu. Birth certificate ina jina lako? Grow up
 
Yajayo yanafurahisha, huoni kwamba utaleta shida kwenye hiyo ndoa? kuwa mpole una uhakika gani kama kweli huyo Mtoto ni wako?
 
Back
Top Bottom