Nilizaa na mke wa mtu, anataka kunidhulumu mtoto

Nilizaa na mke wa mtu, anataka kunidhulumu mtoto

Kwa majibu ya wadau humu ni kuwa huna mtoto hapo. Labda kama umenuia kuvunja ndoa ya huyo unaemwita rafiki yako kinafiki.

Watu wengi wamezaa na wake au waume wa watu. Huwa hawakomai kutaka watoto .

Odhis *
 
Ndoa na iheshimiwe na watu wote
 
Wadau wa humu JF habari za harakati na mapigo ya ada za January hii

Niende kwenye topic moja kwa moja... nilizaa na mke wa mtu tena wa rafiki yangu kwa siri na kwa makubaliano kwamba akifikia umri fulani wa kujitambua mama yake afanye whatever possible kum-link na mie baba yake halisi.

Mtoto anafanana na mama yake ila ni wangu kabisaa na matumizi nimekuwa ninatoa kwa siri na mara moja moja tunapashaga kiporo. Sasa kila nikimwingizia swala la mtoto wangu anilink ananikwepa.

Nawaza nimpeleke ima ustawi wa jamii au mahakamani au labda niende kwa sangoma kusaka haki yangu but kabla ya yote nikaona scenario hii niiweke humu MMU naamini kuna wajuzi wa mambo mnisaidie.

NAWASILISHA
Fanya hivi moe mimba nyingine
 
mada kama hizi ndio zinawafanya watu wastaafu JF kabla ya wakati
 
Wadau wa humu JF habari za harakati na mapigo ya ada za January hii

Niende kwenye topic moja kwa moja... nilizaa na mke wa mtu tena wa rafiki yangu kwa siri na kwa makubaliano kwamba akifikia umri fulani wa kujitambua mama yake afanye whatever possible kum-link na mie baba yake halisi.

Mtoto anafanana na mama yake ila ni wangu kabisaa na matumizi nimekuwa ninatoa kwa siri na mara moja moja tunapashaga kiporo. Sasa kila nikimwingizia suala la mtoto wangu anilink ananikwepa.

Nawaza nimpeleke ama ustawi wa jamii au mahakamani au labda niende kwa sangoma kusaka haki yangu but kabla ya yote nikaona scenario hii niiweke humu MMU naamini kuna wajuzi wa mambo mnisaidie.

NAWASILISHA
Nenda kadai mtoto mahakamani ukiwa na mil.10 za fidia ya ugoni.
 
Back
Top Bottom