Niliyoyaona jana usiku, mapenzi kwaheri

Niliyoyaona jana usiku, mapenzi kwaheri

Kwa hiyo hujawahi kabisa kuona watu wanaoendana kwa dhati na kuheshimiana? Nakuhakikishia kuwa wapo wengi mno. Ushauri wangu (naamini unahitaji) ni usiamue jambo kwa kuzingatia mfano mmoja. Kuna hatari uamuzi wako ukakupoteza.
 
kwaiyo hutaki kuolewa kwa sababu umeshuhudia mtu akitukanwa na kupigwa??
 
Tabia za baba janet hizo,unawatandika sana wapinzan ndan huku ukikumbatiana na wapinzan wa nje
 
Dah kuna nyumba moja ninayoishi wote elimu wanayo, baba yupo wizara flani hivi, mama elimu kaenda kidato pale udsm pesa kwao sio shida tena, njoo ndoa sasa ni kelele kila siku wakiwepo wote mpk najiuliza hawa vip

baba yeye kurudi saa 6 had 7 usiku ni kila siku
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI
Hujawah kupagawishwa na kipande cha nyama wewe.
Unasema hutaki mwanaume,kwa maelezo yako huna hata kivulana,
Usimuone Mungu bwege kuumba wanaume na wanawake,
 
Kumbe anajipigia chapuo??? Hahaaa kama hana vigezo awe mpole tu ale kwa macho[emoji6]
Kwa sababu mada aloirusha hapa wala si jambo la kumfanya mtu asitaman kuwa na mwanaume,aende Mara akaone wanawake wenzie wanavyoishi huko na bado wanadumu kwenye ndoa
 
Walikua wanafanya mazoezi ya kurekodi movie xo ucjali
 
Nilichanganya. Kumbe UMELALA OFISINI nilidhani UMELALWA OFISINI.
 
Back
Top Bottom