Niliyoyaona jana usiku, mapenzi kwaheri

Niliyoyaona jana usiku, mapenzi kwaheri

Negativity sio kitu kizuri, vip kesho ukiwaona wengine wanaishi kama wako peponi hapa hapa duniani? utabadli msimamo wako?
 
Mkisha kosa wakuwaoa kwa makosa yenu wenyewe mnakimbia kujitakasa hapa, ili tujue haujaolewa sababu hutaki shame on you[emoji85] [emoji85] [emoji85]

Maisha mnayakosea wenyewe afu mnamununia nani??
 
nikavaa tu
tecno boom headphone zangu nikaweka
muziki nisipate dhambi bure. Hapo hujapata dhambi hongera yako.
 
mkuu sio kwa kile kipigo cha jana na yale matusi ,yaani mtu miezi minne hajaguswa na kudhalilishwa juu .wakati alimtongoza mwenyewe Mungu aingilie tu kati mimi kweli siwezi

Si kila mwanaume yuko hivyo. Huyo mdada alipata ajari kama wengine wapatavyo. Hatuachi kusafiri eti kwa vile tuliwahi shuhudia ajari mbaya sana. Nipe nafasi, hutojuta kamwe.
 
mkuu sio kwa kile kipigo cha jana na yale matusi ,yaani mtu miezi minne hajaguswa na kudhalilishwa juu .wakati alimtongoza mwenyewe Mungu aingilie tu kati mimi kweli siwezi

Si kila mwanaume yuko hivyo. Huyo mdada alipata ajari kama wengine wapatavyo. Hatuachi kusafiri eti kwa vile tuliwahi shuhudia ajari mbaya sana. Nipe nafasi, hutojuta kamwe.
 
Si kila mwanaume yuko hivyo. Huyo mdada alipata ajari kama wengine wapatavyo. Hatuachi kusafiri eti kwa vile tuliwahi shuhudia ajari mbaya sana. Nipe nafasi, hutojuta kamwe.
hivi kwanini waume za watu humu jf mnatongoza sana?
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI
Ushasema walevi, hapo ndipo pa kuangalia. Wanaume wastarabu bado wapo wengi tu. Tuliza kichwa tafuta kwa utulivu
 
Kumbe we katotooo,,, Sijui unaishi Chatooo gani wewe,,,Kila siku unaishi maisha ya watu,,Wamejipaka mwenyewe pilipil wenyewe mku,,,ndu,,,,ni,,Wewe imekuwashaaa,Siku ukikuwaa,,utakuja na ,Kumbe kuishi bila Mapenzi,,,Shida tuu,,
Sasa matusi ya nini tena?
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI
Huko gorofani ulikuwa una TAFUTA ama!!
 
hivi kwanini waume za watu humu jf mnatongoza sana?
Sasa ulitaka waume za watu watongoze nini sasa kama si watu wenzao....!? Sasa ulitaka watongoze mbuzi... ha ha ha haaaaaaa. Just joking. Wewe unajuaje kama mimi ni mume wa mtu.....!! Kwa kuangalia mwandiko....!?
 
Sasa ulitaka waume za watu watongoze nini sasa kama si watu wenzao....!? Sasa ulitaka watongoze mbuzi... ha ha ha haaaaaaa. Just joking. Wewe unajuaje kama mimi ni mume wa mtu.....!! Kwa kuangalia mwandiko....!?
ahahaaa tunawajua tu
 
Nyumba ya jirani ikifuka moshi haimaanishi na kwako pia, kila mtu na njia yake unaweza kujikuta yako haina mwiba wala jiwe hadi ukashangaa.
 
...kuwa single,au mtafute mume lakini msiwe wapenzi,just be friends with benefits lol,watoto una adopt kimoja au viwili baasi
Mtoto wa Ku adopt na wa kumzaa wana radha tofauti sana
 
subir hapa miaka iende mnanza kuwa disparate kutaka ndoa mara nin gundu sijui nin kumbe vingine mnajiapiza tu mdomo huuuumba
she is desperate already hamuoni. Read between lines. Miss natafuta hakujipa bahati mbaya
 
...kuwa single,au mtafute mume lakini msiwe wapenzi,just be friends with benefits lol,watoto una adopt kimoja au viwili baasi

Kama wapenzi wanachokana hao watoto wa kuasili utawafanyaje?
Fikiria upya wazazi wako wangeamua hivyo ingekuaje?
 
Back
Top Bottom