Niliyoyaona jana usiku, mapenzi kwaheri

Niliyoyaona jana usiku, mapenzi kwaheri

mkuu sio kwa kile kipigo cha jana na yale matusi ,yaani mtu miezi minne hajaguswa na kudhalilishwa juu .wakati alimtongoza mwenyewe Mungu aingilie tu kati mimi kweli siwezi
Huyo dem angekua na wakumgusa wala huo ugomvi usingekuwepo,,kajaribu kumtafuta mwambie aache ushamba,mbona wanaume wapo wengi tu
 
...kuwa single,au mtafute mume lakini msiwe wapenzi,just be friends with benefits lol,watoto una adopt kimoja au viwili baasi
Kumbe una mawazo yanayoendana na mrengo niliopo? subiri nikutumie nauli uje PM.
 
jamaa alidai hataki tena hyo papuchi eti sio type yake
Kumbe we katotooo,,, Sijui unaishi Chatooo gani wewe,,,Kila siku unaishi maisha ya watu,,Wamejipaka mwenyewe pilipil wenyewe mku,,,ndu,,,,ni,,Wewe imekuwashaaa,Siku ukikuwaa,,utakuja na ,Kumbe kuishi bila Mapenzi,,,Shida tuu,,
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI
Miss Na tafuta si Ni majuzi tu hapa ulileta Bandiko kwamba Hutapost chochote..umeonyesha huna msimano Hata Azimio la Leo si la kweli.Napita
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI


subir hapa miaka iende mnanza kuwa disparate kutaka ndoa mara nin gundu sijui nin kumbe vingine mnajiapiza tu mdomo huuuumba
 
Ukiogopeshwa na ya wengine utakosa ujasiri wa kufanya yako. Kwakuwa kila kitabu huja na hadithi yake, yawezekana chako kikaja na hadithi nzuri zaidi!
 
Mtoa mada umesema ulilala ofisini? Hv wale Wa KTN nao walilala vile ofisini? napata ukakasi katika hili.
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI

Ni hilo tu limekufanya ule kiapo?

Mbona naona hapo penye red ndio tatizo?

Hawa hiyo ndiyo style yao ya maisha ulikuwa hufahamu, wewe achana nao, endelea kutafuta utapata tu kitu cha uhakika.

Ma-time yagenda short mimi nakuambia hivyo- yaani angalia biological clock ingawa siyo mbaya hata babie Halle Berrie anapeta saa hii.

0213-fish-halle-3.jpg

Muangalie mtoto huyu unaweza amini ana 50 sasa?
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI
[emoji121]
MKUU
HUU UZI HAUNA PICHA?
 
Jana nililala ofsini msiniulize store au wapi?
ofisi yetu ilipo ghorofa za juu kuna wapangaji wanaoishi
kama saa sita hivi nilistuka kama ghorofa linadondoka nikasema alshabab washafanya yao nini?

Kuna kaka mmoja anaishi nadada mmoja na mtoto wao kama 2yrs walevii .wanavuta sijui minini ila pesa wanayo.HAWANA NDOA LAKINI.
hcho kipigo sijawai kuona wala kusikia maishani matusi hata shetani nadhani aliziba masikio....mdada anadai miezi minne hajawai kuguswa matusi anayopewa na jamaa matusi anayorudisha na yeye dunia imefika mwisho nikavaa tu tecno boom headphone zangu nikaweka muziki nisipate dhambi bure.

Nimejitafakari sana kweli sitaki mwanaume yoyote maishani ikitokea nikitaka nipo radhi kufunga siku 40 kama Yesu. Mungu anishushie haya mambo ya kukutana kibinadamu humu jf,au bar,au sokoni au wapi kumbe mnakuja kuchokana na kuchukiana hivo . HAKUNA JINSI KILA MTU ATULIE TU JAMANI


Wewe hujawahi kupigwa hogo la uhakika wewe, acha tu. Hogo lina raha yake, kuna ile kushambuliwa kunako 6 X 6 mpaka demu unataka kukimbia kichura chura sakafuni na unaomba msamaha kwa jibaba. Kwa adhabu jibaba anakuambia nitukanie wazazi wako au mumeo huku hogo linakusugua ipasavyo likitokwa na kamasi dizaini ya gundi ya hook. Miss Natafuta njoo nikufundishe kutukana bila kupenda, nitafute tu wikiendi hii.
 
Back
Top Bottom