Hapo alikuwahi....Koma.Tulikubaliana nimtumie 65,000 aje Dar nimgonge (nimtombe) kisha aende kwa msela wake Chanika...
Akanizimia data hadi leo.
Huyu sio Tapeli? Bladfuck!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] TRA tena haki nimecheka espy
Si ndio hawa matapeli wa elfu 20 za wanafunzi, wewe unajitapa una mabiashara wakati yeye life la kuunga unga ataacha kukuchukia bila sababu. Wako na inferiority complex za kiboya sana, hata ukifuatilia wadhalilishaji wakubwa humu ni wanaume. Kuna uzi uliwahi anzishwa "wanaume wengi wa jf wana stress" ila ukafutwa haraka yawezekana ni kweli. Ni mabully hatari bila sababu za msingi.Ila binadamu....
Kitu nimegundua hapa JF wanaoruhusiwa kujivuna ni ME, KE akijisifia ni kosa..
Kuna watu humu wana matambo ila sijawahi kuona wakisemwa wala kunyooshewa vidole...sasa ukiwauliza kwanini Wangari akijifanya mjuaji kwamba kila biashara anafanya kuna shida gani...Majibu hawana...
Wengine wanam'attack hadi maisha yake binafsi sababu tu eti anajifanya mjuaji[emoji849]....
Mahangaiko yao ni mengi aisee...
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 we mtu umenichekesha sana.Tulikubaliana nimtumie 65,000 aje Dar nimgonge (nimtombe) kisha aende kwa msela wake Chanika...
Akanizimia data hadi leo.
Huyu sio Tapeli? Bladfuck!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nilimfataga jukwaa la sports alipokuwa anashinda.
Kumuambia nipe pesa.
Weee akaona hapa nitaanzishiwa uzi akapotea.
Embu fikiria, mimi pesa sina namuombe kwa mwanaune wangu.
Halafu akanipiga kizembe.
Na pesa ya mwanaume wangu, halafu hata angesema nimuombee tu pia angempa.
Lakini akakubalo kupoteza urafiki na uaminifu kila pesa.
Acha hizo Mlolongo...
Daaah!! Si marafiki zake sasa mumuokoe kabla hawajamuoa[emoji2297]Mimi sijui shida ni nini.
Sijui kwa kweli.
Ana brain,CV kubwa, connection sijui anafeli wapi.
Odo Hela ya mwanaume wangu inaniuma hadi leo woiiii niache[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Leo una nini Odo? Mbona hela ya Mwanaume wangu?
Na hela ya kupewa na Baby ilivyo tamu, na nzuri ya kupendeza then mtu mwingine aje aile kirahisi hivyo? Siyo poa..
Wangari ni 🚮 anastahili kuchinjwa
Hii niliiona..Mimi kama wewe sikuwepo hiyo siku ila sijui alimtapeli mchango wa kufungua biashara sheba, wakachanga..
Ila siamini jana kama control
Yeye mwenyewe aliharibu.Daaah!! Si marafiki zake sasa mumuokoe kabla hawajamuoa[emoji2297]
😃😃 acha kunichekesha msibani mkuu, unataka nionekane mchawi?Dada kiziwi naomba nikutapeli tafadhali