Nilisalitiwa miaka 12 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilisalitiwa miaka 12

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zuwely salufu, Oct 9, 2012.

  1. Z

    Zuwely salufu Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikuwa na mchumba niliyetarajia kufunga nae ndoa 2002 lakini ghafla alinikimbia.Sasa hivi ananipigia simu akitaka ni msamehe na turudiane na mimi sasa hivi nina mke na kila nikimwambia hanielewi nifanyeje?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Maswali mengine bwana khaaa!! Muache mkeo umuoe yeye!
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,777
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu embu jipange upewe ushauri, wewe umepost kitu kitakachokuletea maswali mengi kuliko majibu
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kama dini yako inaruhusu muowe la hairuhusu mueke nyumba ndogo na usimulize kwanini alikukimbia ila mwambie akukimbie tena akipata mwengine bora kuliko wewe babu nanihiliu inama ufikiri.............
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,474
    Likes Received: 4,133
    Trophy Points: 280
    Ina maana unataka uachane na mkeo urudiane na huyo mpenzi wa zamani??
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye blue na red unataka kufanyaje kuoa mke wa 2? hakuna haja ya yeye kukuelewa labda kama nawe unataka kuendeleza
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Acha mambo ya ajabu mwambie umemsamehe ila kurudiana haitawezekana basi
    yaishe,wakati mwingine hawa watu huwa nawaambia kwamba watu hawaachani
    bali wanatengana tu angalia sas
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,137
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 160
    Sijui hata nimshauri nini maana swali lenyewe silielewi elewi kabisa
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nahisi bado unampenda! fanya kama wanaume wengi wafanyavyo hapa tanzania, including mkulu wa kaya, alijivutia kitoto cha mwenye ASAS maziwa iringa cku nyingiiiiiiiiiii na mtoto wanaye. so na we fuata ya waasisi! period!
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,251
    Likes Received: 12,977
    Trophy Points: 280
    Duh miaka yote hiyo.
    Binafsi ilikuwa week tu juzi anataka kurudi nikasema sitaki tena bila kupindisha maneno

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. T

    Tetra JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,523
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kuwa na msimamo na utii wa kupenda..JE,leo usiku mkeo akija kukuomba ushauri kuwa nae kuna mtu anamsumbua waliachana nae miaka 12 anataka warudiane,,utajisikiaje?
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,981
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    dawa yake moja tuu...mwambie nenda muulize wife kama yupo ready kufanya threesome au muuombe tigo
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,444
    Likes Received: 10,122
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! SAY NO TO KULISHWA LIMBWATA NA ULOZI!!!! Tulia na mkeo, ya dunia hutoyaweza!!!!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Huyo anataka umfanye awe wa kupashia misuli kabla hujafika home
     
  15. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,613
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wacha wee! Kwa hiyo Mkulu ana katoto kachotara, hakajagombea Nec?
     
  16. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    Ingiza namba yake kwenye block list! ukishindwa mpige life time ban kama anakutumia PM
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Yaani umeshaoa halafu unakaribisha habari za X wako? Awe kama mke au kama nani? Au na wewe unampenda kuliko mkeo? Kama unampenda oa wa pili kama dini inaruhusu!!!!
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,607
    Likes Received: 6,185
    Trophy Points: 280
    Hii thread inamtukanisha mkeo.
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh teh anataka tumshauri amlambe tu afu asepe.
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Tumia DUME.
     
Loading...