Nilimuamini nikaenda kwake akataka kunibaka

Wanawake bana 😄! Mwanaume sio ndugu yako eti anakualika uende nyumbani kwake yuko peke yake na wewe unakubali ati ni rafiki yako hahaha! Unaingia ndani mko wawili tu, mnapika mnakula halafu unakuja kushangaa eti kukuomba mzigo ulitegemea nini kwa mazingira hayo?? Acheni kujifanya hamtaki mnavyovitaka
 
M
Mie ningekupiga mpapaso wa hatare na bembelezo hujawahi pewa ningekukula tuuuuu, sema jamaa hajui kubembeleza, Yani ningekunyonya mpaka mate maaaamae usingechomoka bure na lazma skuingine ungetaka turudie shoo mwenyewe
 
Wapo lakini wanaume wanaojielewa
 
Kwahiyo wewe huwezi kuwa na urafiki na mwanamke?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…