Nilimthamini sana, kumbe ananiona mjinga, akaamua kunidhalilisha

Nilimthamini sana, kumbe ananiona mjinga, akaamua kunidhalilisha

Kusema utakuja kusahau hilo jambo ni uongo..swala la kusamehe na kusahau halipo kamwe..unless uwe chizi...unaweza kusamehe ila sio kusahau..kuhusu huyo dada nakushauri umtafutie adhabu moja nzuri tu...isiyovunja sheria za nchi
 
I see,mahusiano mengine hadi uchungu wa hasira unakupata kana kwamba umefanyiwa wewe....but kama umeshakaa normal we hayo achana nayo endelea na yako na uatapata mwingine anayejali hisia zako

Nashkru kaka, namuomba Mungu sana, maana mpaka sasa ningekua nshafanya maamuz ya ajabu sana
 
Hebu tuambie kwanza wewe umepanga kumfanyia kitu gani huyo firauni
 
Pole Sana!safari bado ni ndefu still unahesabu semester,watu wanasomesha wanaachwa,wananunua magari wanaachwa wanajenga nyumba(Ufoo Saro)wanaachwa!kama hii ni safari basi wewe Ndio kwanza gari inasumbua kuwaka bado huko mbele kuna kujaza fuel,traffic,Milima mabonde hata ajali na kifo hivyo usiumie sana endelea na maisha mwanaume hazeeki check Hapo chuo kitoto 1st year endeleza mapenzi.

Nimecheka hapo mwisho..1st yr..hahahhhaa.. Hvyo vya kuniliwaza vilkuepo sana, maana nlkua stressed, bt now pia nimeviweka pembeni..niko normal
 
kusema utakuja kusahau hilo jambo ni uongo..swala la kusamehe na kusahau halipo kamwe..unless uwe chizi...unaweza kusamehe ila sio kusahau..kuhusu huyo dada nakushauri umtafutie adhabu moja nzuri tu...isiyovunja sheria za nchi

Kaka nakuelewa..Adhabu gani unahis inamfaa huyu??
 
Si wa kwanza, na si wa mwisho. Usimfanyie chochote kibaya, kama ni kisasi muachie Mungu(kama ni muumini). Maana visasi vyote ni vya Bwana. Pia huwezi jua umeepushwa na jambo lipi maishani mwako.
 
Si wa kwanza, na si wa mwisho. Usimfanyie chochote kibaya, kama ni kisasi muachie Mungu(kama ni muumini). Maana visasi vyote ni vya Bwana. Pia huwezi jua umeepushwa na jambo lipi maishani mwako.

Uko sahihi sana.
 
Mimi nataka nimroge akose ndoa yake afu arudi kwangu na mimi nimkatae.. Ili ajue uchungu ulivyo

Potezea bhana mkuu haina maana yeyote kufanya hivyo

Malipo ni hapa hapa duniani na atapata malipo yake ambayo yana kipimo sawa na alivyokufanyia
 
Mbona nililala nae a week b4 ndoa? Ww umechukua mke au mazaga??

Poa tuu hamna noma wala nini mimi bora naendelea kupiga mzigo kwa raha zangu.Na sasa hivi namalizia kukujibu tu halafu naenda zangu kukamua.Hahahahaaaaa inauma eeeeee! ADIOS.
 
They say "The best revenge is to forgive" japo si rahisi kihivyoooo
Pole aiseee uzuri Mungu kaweka kusahau utasahau tu

The best revenge is to find your happiness....

na unapaswa kushukuru lililokukwepa hujui angekuletea shida kiasi gani ndani ya ndoa..

Jifunze jambo moja tu 'mapenzi hayana akili nyingi'
ni mioyo tu ndo inaamua...usijione mjinga...
 
Potezea bhana mkuu haina maana yeyote kufanya hivyo

Malipo ni hapa hapa duniani na atapata malipo yake ambayo yana kipimo sawa na alivyokufanyia

Nimepokea kwa mikono miwili..ushaur wako
 
Kaka nakuelewa..Adhabu gani unahis inamfaa huyu??

Mimi sikupi.pole ila nakupa hongera.kwakuepuka mzigo.mzito kama huo mungu bado anamapenzi na wewe kwanza shukuru.mungu kwakuligundua hilo mapema ila nitakulaumu kwa mambo makuuu mawili au matatu

1,ulikuwa unampenda huo dem kupita kiasi hilo ni kosa kubwa kulionyesha hasa ukiwa mwanaume,

2,umri wako na huyo demi kama aulingani mnatofautiana mwaka mmoja au miwili tu hilo ni kosa kwakutegemea kuoa mtu unaelingana kwake alikuona anakuzidi social life experience,

3,uliruhusu kila kitu chako kuwa wazi kwake nakufanya yeye kuweza kukulinganisha na wasaka nia wenzio hivyo wewe kura zako hazikutosha,

4,wanawake wanakitu kinaitwa intutive knowlegde yawezekana ulikua hauonyeshi kama unania ya dhati yakumuoa,mwisho achana nae wala usilipize tafuta mtu mwingine ila kunatatizo naliona kwako bado haujawajua wanawake vizur ebu tafuta wasichana wawili au watatu kwanza ndio uoe maana yawezekana huyo alikuwa msichana wako wa kwanza utanikosoa pale nilipoteleza asante
 
Ungemuoa ungepata majanga wewe kaka mshukuru Mungu bomu limeondoka mikononi mwako, sisi wanadamu hatujuagi Mungu anatuepusha nn ni watu wa kulaumu kuliko kushukuru. Ngumu kusahau lakini ukiwa busy na vtu vnavyokupa furaha mbna utasahau taratbu na usikae karbu na vtu vtavyokukumbusha. Thanks God he gives what u deserve not what u want.
 
Kaka nakuelewa..Adhabu gani unahis inamfaa huyu??

Cha kwanza twende tukadai laki nne yetu mbele ya mume wake..unaenda kueleza hali halisi ilivyokuwa na jinsi demu alivyokuwa anawachezea akili nyie wote..mana alijua anaolewa lakini still wiki moja kabla ya ndoa alikuwa kwako akikujaza ujinga na huyo bwana ake sijui alikuwa anamuaga vipi..ushaidi wa msg si unao?
 
Na kwa nini ujichumie dhambi kwa kumdhuru? Ni ngumu kusahau, Ila wewe shukuru kwa yote, jikaze maisha yaendelee. Jipe tu moyo kuwa "kuna kitu Mungu amekuepushia kwa binti huyo"

Unavyozidi kukaa na hasira dhidi yake, trust me ndo utakavyozidi kumuwaza for the rest of your life. Kama Mungu amepanga kumuadhibu kwa alichokufanyia, basi muachie Mungu ndo anajua adhabu anayostahili. "Revenge will never solve anything....Karma Will"
 
Mimi sikupi.pole ila nakupa hongera.kwakuepuka mzigo.mzito kama huo mungu bado anamapenzi na wewe kwanza shukuru.mungu kwakuligundua hilo mapema ila nitakulaumu kwa mambo makuuu mawili au matatu 1,ulikuwa unampenda huo dem kupita kiasi hilo ni kosa kubwa kulionyesha hasa ukiwa mwanaume,2,umri wako na huyo demi kama aulingani mnatofautiana mwaka mmoja au miwili tu hilo ni kosa kwakutegemea kuoa mtu unaelingana kwake alikuona anakuzidi social life experience,3,uliruhusu kila kitu chako kuwa wazi kwake nakufanya yeye kuweza kukulinganisha na wasaka nia wenzio hivyo wewe kura zako hazikutosha,4,wanawake wanakitu kinaitwa intutive knowlegde yawezekana ulikua hauonyeshi kama unania ya dhati yakumuoa,mwisho achana nae wala usilipize tafuta mtu mwingine ila kunatatizo naliona kwako bado haujawajua wanawake vizur ebu tafuta wasichana wawili au watatu kwanza ndio uoe maana yawezekana huyo alikuwa msichana wako wa kwanza utanikosoa pale nilipoteleza asante

Uko sahihi kwenye baadhi ya mambo mengine umeenda OP
1. Nimemzidi miaka mitano, sidhani kuwa umri huo bado tunalingana.
2. Kabla ya yeye nilkua na mademu 6 huko nyuma, ila sikuona wife material, yy ndo mwenye afadhali, ila nilimuamin kwa sabb ya dini yake na jins alvyoonekana kuwa na adabu mbele ya macho ya wengi, kumbe nyuma yake pamejaa tamaa.
3. Nilimuonyesha nia ya dhati sana kuwa nataka nimuoe, ila yy alibase zaid kwenye kuangalia mfuko wangu una nn..
4. Unaonekana unaniona mtt coz nmesema nipo chuo, ila mimi ni mfanyakaz niliyekuja kuongeza elimu, kwahy badili mtizamo wako unavyonifikiria.
 
Back
Top Bottom