nilikuwa naumwa

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
12,631
2,000
Habari zenu watz wenzangu natumaihamjambo na mnaliendeleza libeneke kama kawa huko mliko,binafsi nilikuwa naumwa ila kwa sasa niko bomba.Nalog off
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,558
2,000
Nimetoka kuupitia uzi wa "memba waliopotea jf" Wewe ulikuwa mmoja wapo halafu charminglady akadai huwa naboreka na "log off" zako lakini sasa eti amezimiss...Mara hamad nakutana na wewe..dahh karibu sana mkuu Washawasha...

Kuna jamaa mmoja maeneo ya makao mapya levolosi Arusha na shoe shine yake anajiita Washa washa...sijui ndo wewe?
 
Last edited by a moderator:

Washawasha

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
12,631
2,000
Nimetoka kuupitia uzi wa "memba waliopotea jf" Wewe ulikuwa mmoja wapo halafu charminglady akadai huwa naboreka na "log off" zako lakini sasa eti amezimiss...Mara hamad nakutana na wewe..dahh karibu sana mkuu Washawasha...

Kuna jamaa mmoja maeneo ya makao mapya levolosi Arusha na shoe shine yake anajiita Washa washa...sijui ndo wewe?
nashukuru sana mkuu,ila huyo wa A Town siye mie.Nalog off
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,341
2,000
Nimetoka kuupitia uzi wa "memba waliopotea jf" Wewe ulikuwa mmoja wapo halafu charminglady akadai huwa naboreka na "log off" zako lakini sasa eti amezimiss...Mara hamad nakutana na wewe..dahh karibu sana mkuu Washawasha...

Kuna jamaa mmoja maeneo ya makao mapya levolosi Arusha na shoe shine yake anajiita Washa washa...sijui ndo wewe?

Huyo atakuwa ni IGWE!
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom