Nilichokiona jana mkutano wa ACT-Wazalendo

Nilichokiona jana mkutano wa ACT-Wazalendo

Uzuri mwisho kabisa umejidhihirisha kuwa umetoka kambi ipi, toka lini ukawa mkasifia vyama vingine?
 
Chadema ni Chama cha kabila gani? Acheni porojo nani asiyejua kwamba Kuna ukaskazini? na uchaga? Kama mbunge wa viti maalumu.Mikoa ya Morogoro na Songea ni wachaga je? Hili mnalionaje?......ACT inataswira ya kuwa na mchanganyiko wa viongozi kutoka kila Kona ya nchi.Tutajieni viongozi wenu wa chadema .........na mikoa watokayo.
 
Chadema iko MOSHI tatizo hamlijui kwenye siasa za Tanzania hakuna upinzani kuna fulsa tu ilipo unaifata ndomana mtu akikosa huku anahamia huku kama kina Lowasa msindai na hii ya kujiona chadema ni bora kuliko vyama vingine mtaishia kutawaliwa na ccm siku zote ACT chadema CUF NCCR hakuna Chama bora wote vyote saccos za watu ndomana ugomvi kwenye saccos zinazoitwa vyama vya siasa hauwezi kuisha vijana wengi mevamia siasa bila utafiti ndomana mtaishia kuitana wasaliti kila siku
 
sugu ni mchaga? msigwa ni mchaga? mwita ni mchaga?
propaganda zisizo na mashiko
Viongozi wa chama ni kurugenzi sasa niambie kurugenzi ipi msigwa na sugu wapo?.... Usichanganye kiongozi wa chama na mbunge wa chama
 
Viongozi wa chama ni kurugenzi sasa niambie kurugenzi ipi msigwa na sugu wapo?.... Usichanganye kiongozi wa chama na mbunge wa chama
kama wajumbe wameridhia tatizo liko wapi mkuu?
 
Muweka hazina wa mkoa wa Tabora huku unyamwezini ni Mchaga.Sasa mkiendelea kuleta ukabila tutanza kuwalipua.Mbona kipindi mnaongoza halmashauri ya Kigoma Ujiji hamkusema Chadema ni ya Kigoma? Au nyinyi mbona mnawabunge wengi Sana kutoka kaskazini na uchagani mbona hatusemi ni Chama cha uchagani?
 
Za asubuhi wakuu.
Jana nilihudhuria mkutano wa demokrasia wa chama hiki cha Act Wazalendo na lengo langu lilikuwa kujifunza na kuona jinsi watu wanavyoichambua demokrasia yetu.
Yafuatayo ndio niliyoyaona.
1. Act Wazalendo bado ni chama kichanga sana, hata kwenye mipango yao tu wanaonekana. Walipanga wataanza saa nne but walijikuta wakiwakalisha watu hadi saa sita. Poor planning and organisation ndio maana walishindwa kwenda na ratiba na ili kuokoa jahazi ilibidi Zitto awe Mc but it was too late.
2. Bila Zitto hakuna chama. Mtanisamehe amabao nitawagusa but huo ndio ukweli. Nyimbo zote za chama zinamsifu yeye tu. Hawafanyi kitu bila kumconsult yeye, hii inamana hawajiamini katika maamuzi nje ya Zitto. Nilikaa nikawaza sana siku Zito akiwa nje ya Act itakuaje? Jibu ni rahisi, chama kitakufa.
3. Chama ni mali ya Wanakigoma. Mwanzo nilikuwa nabishana na hii hoja lakini jana nilijionea mwenyewe. Asilimia 70% ya washiriki walitokea Kigoma. Yaani mikoa mingine waliopo Act ni washkaji wa Zitto. Please futeni hii picha sio nzuri kwa maendeleo ya chama.
4. Mama Anna Mgwira ni symbolic leader. Hapa nna maana huyu mama kawekwa kama geresha tu. Hana nguvu yoyote ndani ya chama. Hakuwa na furaha kabisa. But ni mzuri sana kwenye speech delivery. Kuna mwanachama alimuatack direct kwamba aache kuropoka jinsi alivyoteuliwa kugombea uraisi. Kumbe walitumia dakika 30 tu kumteua? Swali ni je angeshinda ingekuaje, maana anadai alikuwa anajiandaa kwa ubunge na alishtukizwa tu. Hapa ile hoja ya kwamba walikuja kupunguza kura za ukawa zinaweza pata mashiko.

Ngoja niwahi ibada nikirudi nitaendelea.

Mwanademokrasia.
mcubic yupo ibadani pia, akitoka atakuja kukujibu. Uzuri wa mcubic hujibu kwa utulivu bila jazba.
 
Zambi yenu ya ubaguzi haitowaacha salama. tukijibu ujinga wenu mnasema ACT inapambana na Upinzani.Hivi tangu lini mpinzani mkuu akajiita mpinzani huku akiwachukia wapinzani wenzake?.....Mnaelekea kufilisika kisiasa baada ya kumuuzia Chama kada wa ccm kwa mwamvuli wa upinzani.
 
Kila alieyepo ACT anajutia hujamskia AFANDE SELE?

HATA HUYU MAMA ANGEGOMBEA UBUNGE ANGEPATA,LKN NDIO HIVYO..jamaa yeye aligombea ubunge na akapata,wenzake wanasugus vidole bila hata issue jmn siasa za bongo!
 
kama wajumbe wameridhia tatizo liko wapi mkuu?
Ooooh kumbe unajua hilo sasa laichoongea huyo boya juu maana yake nini? Kwamba chama kimejaaa watu wa kigoma kumbe majibu mnayo afu mnajitoa ufahamu kama hamuoni tatizo lililopo kwenye vyama vyenu sio......
 
Hawa wote wametoka Kigoma.Kweli waliowaita nyinyi ni nyumbu siwalaumu mnafanana na tabia za nyumbu.
 

Attachments

  • FB_20161009_00_23_08_Saved_Picture.jpg
    FB_20161009_00_23_08_Saved_Picture.jpg
    41.5 KB · Views: 30
Hata Chadema miaka 1995 mpka 2005 base yake kuu ilikuwa kigoma na mbunge wake wa kwanza alitokea kigoma fuatilia hilo utajua then uje tuongee sio kuropoka kama mvuta bangi... Chadema hamna mjenga hoja waliopo ni waropokaji na sasa chama kimekuwa cha wachaga
Chadema uchaguzi wa 1995 ilipata wabunge watatu ambao ni Dr Slaa Karatu, Dr Kabour Kigoma, na Mzee Ndesamburo Moshi, usidanganye kuwa Chadema mbunge wake wa kwanza alitokea Kigoma pekee.
 
Ni kweli ACT still bado kichanga, ndo maana kinaungwa mkono na wana Kigoma zaidi ila CHADEMA n kikubwa na kimeenea ila still kinaendekeza Ukanda, inabidi CDM wabadilike wajue chama kishakuwa wawajumlishe watu woote kwenye uongozi na waache UKANDA
 
Top leaders Zitto ndio mwanaKigoma, but hujaelewa, nimesema waliokuwa wajumbe wengi ni kigoma. Tena walibebwa wengine kutoka Kigoma ili mkutano usipwae. Then mimi nilienda kama mwanademokrasia tu na wala si kwa ubaya but niliyoyaona ndio hayo nimeshare na hata walichoplan kilifail kabisa.

[HASHTAG]#rudi[/HASHTAG] kwenye thread ya jana ya mkutano huo,nilikuwa watu wa mwazo kabisa kuwashawishi wapenda demokrasia waje hadi nikaishiwa kuitwa msaliti. But uozo niliouona lazima niseme.
ACT ni Zito na Zito ni CCM B hilo halipingiki
 
Za asubuhi wakuu.
Jana nilihudhuria mkutano wa demokrasia wa chama hiki cha Act Wazalendo na lengo langu lilikuwa kujifunza na kuona jinsi watu wanavyoichambua demokrasia yetu.
Yafuatayo ndio niliyoyaona.
1. Act Wazalendo bado ni chama kichanga sana, hata kwenye mipango yao tu wanaonekana. Walipanga wataanza saa nne but walijikuta wakiwakalisha watu hadi saa sita. Poor planning and organisation ndio maana walishindwa kwenda na ratiba na ili kuokoa jahazi ilibidi Zitto awe Mc but it was too late.
2. Bila Zitto hakuna chama. Mtanisamehe amabao nitawagusa but huo ndio ukweli. Nyimbo zote za chama zinamsifu yeye tu. Hawafanyi kitu bila kumconsult yeye, hii inamana hawajiamini katika maamuzi nje ya Zitto. Nilikaa nikawaza sana siku Zito akiwa nje ya Act itakuaje? Jibu ni rahisi, chama kitakufa.
3. Chama ni mali ya Wanakigoma. Mwanzo nilikuwa nabishana na hii hoja lakini jana nilijionea mwenyewe. Asilimia 70% ya washiriki walitokea Kigoma. Yaani mikoa mingine waliopo Act ni washkaji wa Zitto. Please futeni hii picha sio nzuri kwa maendeleo ya chama.
4. Mama Anna Mgwira ni symbolic leader. Hapa nna maana huyu mama kawekwa kama geresha tu. Hana nguvu yoyote ndani ya chama. Hakuwa na furaha kabisa. But ni mzuri sana kwenye speech delivery. Kuna mwanachama alimuatack direct kwamba aache kuropoka jinsi alivyoteuliwa kugombea uraisi. Kumbe walitumia dakika 30 tu kumteua? Swali ni je angeshinda ingekuaje, maana anadai alikuwa anajiandaa kwa ubunge na alishtukizwa tu. Hapa ile hoja ya kwamba walikuja kupunguza kura za ukawa zinaweza pata mashiko.

Ngoja niwahi ibada nikirudi nitaendelea.

Mwanademokrasia.
mbona chadema ilikua moshi tu kwanza na hadi sasa ni chama cha wamangi zaidi. mwacheni zitto aanze na kigoma yake. kila moto huanzia mahali na kusambaa...viva zitto
 
Mwigamba hawezi kukijenga Chama kwa mikono salama na kumbukumbu zenu mlipandikizia KADAWI LIMBU....Mkachemka kukiuwa Chama cha ACT mpaka Leo mnahangaika kukiuwa Chama imara ILA wapi hamtoweza kuidhoofisha ACT.MWIGAMBA Bado ni mwanaACT na hawezi kuwa na akili za unyumbu.KADAWI LIMBU aliamua kuwa nyumbu na amepotea kisiasa.
 
Back
Top Bottom